Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 3 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เปิดกระท่อมและเถียงนา "ขาย.......ครั้งที่ 1"
Author Message
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
RE: เปิดกระท่อมและเถียงนา "ขาย.......ครั้งที่ 1"
(06-03-2011, 16:54)bossy Wrote: น้าต่ายครับ Furch S23CR with lr bagg rts 2
มีราคาพิเศษมั้ยครับ หรือถ้าไม่เอา lr bagg rts 2 จะได้มั้ยครับ
อยู่ต่างจังหวัดครับ เคยขึ้นไปกรุงเทพเพื่อไปซื้อเจ้า Furch S23CR (มือ2)
แต่เจ้าของเค้าเบี้ยวไปขายคนอื่นซะก่อน เลยไป yellowmama ได้ S40 กลับบ้านมาตัวนึง
ตอนนี้กำลังจะขายเพื่อเก็บตังค์ไปซื้อ Furch รุ่นสูงๆซักตัวครับ
ชอบ Furch ครับ มันเหมาะมือดี

IR Bagg RTS II ถูกคู่ดี อย่าเพิ่งไปถอดเลยครับ เข้าขากันดี...ใส ปริ้ง ๆ ๆ

โทรฯมาเลยครับน้าโบสซี่ ผมใจดี รักเด็ก ถ้าไม่เกรงใจว่าจะเป็นการดูถูก จะให้ฟรีๆ เลย ...แฮ่ Tongue

ถึงจะขายถูกกว่าคนอื่นอยู่ แต่ก็โทรฯมาต่อรองราคากันดูครับ ถ้าพอไหว ขายให้เลย สำหรับพวกเรากันเอง ชาวบ้านฟ้า...จัดให้ได้ครับ

เปิดเครื่องฯ รอน้าอยู่นะ.... Big Grin
============ เพื่อความบันเทิง =============

06-03-2011, 21:19
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เปิดกระท่อมและเถียงนา "ขาย.......ครั้งที่ 1" - by Tai Labour - 06-03-2011, 21:19

Forum Jump: