Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
happy birthdayครับพี่ป๋อ
Author Message
piggyprince Offline
VIP member

Likes Given: 31
RE: happy birthdayครับพี่ป๋อ

Photobucket

โอ้ยยยย ฉลองวันเกิดกันสนุกมากมาย
ขอให้พี่ป๋อและครอบครัวจงมีแต่ความสุขความเจริญ ครอบครัวเต่าน่ารักมากๆผมไปบ้านนี้ทีไรเหมือนเวลามันถูกหยุดไว้เลยจริงๆ มีความสุขทุกครั้งที่ได้เล่นกีต้าร์ ร้องเพลง พบปะพูดคุย นินทาพี่Poppie เอ้ยไม่ช่าย!! Tongue

เข้าเน็ตไม่ได้ทั้งวันเลยเพิ่งจะเข้าได้ตอนนี้ หวังว่าCake คงถูกใจพี่ป๋อเจ้าของวันเกิดนะครับ อิๆๆๆ เสียดายไม่ได้อยู่กิน ตีหนึ่งแล้วนะนั่นตอนผมกลับ !?!? แล้วพี่ๆอยู่กันจนเช้าเลยปะเนี่ย !!Big Grin

ปล. อันนี้รูปเค้กตอนแต่งหน้าเสร็จที่ออฟฟิตครับพี่ป๋อพี่แดง 555 ให้ผู้ชายแต่งหน้าเค้กก็สวยแบบเนี๊ยแหละ ดูออกไหมว่าเป็นกีต้าร์เต่า Povation!!! เสียดายที่พี่เค้าดันเอาแยมมาให้แต่งหน้าเค้ก จริงๆมันต้องเป็นครีมสีๆอ้ะ Tongue
ก็นะเค้กอร่อย+ความตั้งใจของน้องชายคนนี้ก็น่าจะโอเนอะ Big Grin
แอบอิจฉาพี่ป๋ออะได้Yamahaเป็นของขวัญด้วย!! โอวววววววว

มีความสุขมากๆครับพี่ชาย อาหารอร่อยม๊ากกกกก เครื่องเสียงเต้บบบบมากกกกกกกกกก

Photobucket

I love singing&playing guitar.
I love photography.
http://www.facebook.com/greenmade.cafe
Instagram: greenmadecafe

27-02-2011, 22:27
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: happy birthdayครับพี่ป๋อ - by piggyprince - 27-02-2011, 22:27

Forum Jump: