Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Martin & Gibson มวยถูกคู่หรือเปล่าครับ
Author Message
somboon.c Offline
Member

Likes Given: 0
RE: Martin & Gibson มวยถูกคู่หรือเปล่าครับ
Big GrinBig GrinBig Grin:555...ผมชอบคำตอบน้า lekleklek...จัง
แต่ผมสงสัยว่าทำไหมไม่ให้เก็บ Taylor ครับ มันก็สวย...งานก็ดี...และยังเป็นรุ่น LTD อีกด้วย มันไม่น่าสะสมตรงไหนเหรอครับ
ด้วยความเคารพ...ผมไม่มีส่วนได้เสียกับยี่ห้อใดๆ ทั้งสิ้น...ผมเป็นเพียงผู้บริโภคที่อยากได้ของที่สมกับราคาจริงๆ ครับ...
เพราะการได้มาของผมนั้นมันต้องเก็บเงินเป็นปีๆ กว่าจะได้สัก 1 ตัว...จึงอยากได้ของดีของจริงของที่สมกับราคา...
ผมเลยต้องมาหาความรู้จากท่านผู้รู้ในเวบนี้ครับ...ผมยังถือเป็นน้องใหม่มากๆ ในวงการกีต้าร์ราคาระดับไฮเอ็นครับ....
ผมต้องขอขอบพระคุณท่านผู้รู้ทุกท่านที่เมตตาเสียสละเวลามาตอบกระทู้ของผม...ถึงอย่างไรก็ตามผมก็ยังอยากได้คำตอบอยู่เรื่อยๆ นะครับ..ขอบคุณครับTongue
แล้วถ้าเป็นมาร์ติน เล่นรุ่นไหนได้บ้างครับ
และถ้าเป็นกิ๊ปสัน จะเป็นรุ่นไหนดีครับ...ด้วยงบประมาณ 80,000-100,000 บาท
จะเป็นไฟฟ้าหรือธรรมดาก็ได้ครับ
โลกสวยด้วยมือเรา...เหล่านักดนตรี
(This post was last modified: 27-02-2011, 00:00 by somboon.c.)
26-02-2011, 23:55
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Martin & Gibson มวยถูกคู่หรือเปล่าครับ - by somboon.c - 26-02-2011, 23:55

Forum Jump: