Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยากทราบว่า ตอนนี้ ค่าจ้างมาตรฐาน ของ นักดนตรี ดีดกีต้าร์ เขาจ้างกันอย่างไง
Author Message
ยอดเยี่ยม Offline
ลักเมา

Likes Given: 116
RE: อยากทราบว่า ตอนนี้ ค่าจ้างมาตรฐาน ของ นักดนตรี ดีดกีต้าร์ เขาจ้างกันอย่างไง
(22-02-2011, 10:49)กีต้าร์เก่า Wrote: คือตอน นี้ หากิน ในอาชีพ เดิม (รปภ.) ชักไม่พอกิน
กีต้าร์มันขึ้นราคาเอาขึ้นเอา เลยจะไปเรียน ดีดกีต้าร์ แล้วมาเป็นนักดนตรี ตอนนี้เลยต้อง ศึกษาลู่ทาง ไว้ครับ
ในห้องนี้เห็นมี พี่ๆเพื่อนๆ เป็นนักดนตรีแยะ ..... เลยอยาก ทราบว่า ตอนนี้ นักดีดกีต้าร์ ที่ ไม่มีสังกัด เขารับงานกันยังไง ครับ......
แบบ เล่น วง.(จำนวนคนด้วยนะ).... แบบเล่นเดี่ยว..... ค่าจ้างมาตรฐาน รับงานคิดค่าจ้าง เป็น ต่อ ชม. เป็น วัน เป็นอาทิตย์ ฯลฯ.....
และ เป็นเงินเท่าใหรกันครับ ขอบคุณ สำหรับ ความรู้ที่แบ่งปันกัน ครับ

แนะนำให้เข้าเวรแบบควง 2 กะเลยครับ รอบเช้าควบรอบค่ำอีก
พกคาราบาวแดงติดตัวไว้ดื่มซักขวดเผื่อเป็นลม Cool
*** ตัวที่ใช่ ไซส์ที่ชอบ ***
22-02-2011, 14:43
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อยากทราบว่า ตอนนี้ ค่าจ้างมาตรฐาน ของ นักดนตรี ดีดกีต้าร์ เขาจ้างกันอย่างไง - by ยอดเยี่ยม - 22-02-2011, 14:43

Forum Jump: