Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยากทราบว่า ตอนนี้ ค่าจ้างมาตรฐาน ของ นักดนตรี ดีดกีต้าร์ เขาจ้างกันอย่างไง
Author Message
กีต้าร์เก่า Offline
VIP member

Likes Given: 0
RE: อยากทราบว่า ตอนนี้ ค่าจ้างมาตรฐาน ของ นักดนตรี ดีดกีต้าร์ เขาจ้างกันอย่างไง
..... คุณ musicographer ..... ขอบคุณสำหรับ ข้อมูล ดีๆครับ.....
..... คุณ wolfgang ...... ขอบคุณสำหรับ ข้อมูล ดีๆครับ และ .... ขอเป็นกำลังใจให้ครับ ..... เดี๋ยวนี้ นักดนตรี หนุ่มๆ ความรู้และฝีมือดีๆ จบจากมหาลัย มีแยะ ครับ..... แต่ส่วนใหญ่ จะมุ่ง ไปอยู่ค่ายเพลงเพราะจะดังเร็ว.... ไม่คิดจะยึดอาชีพ มาเล่นตาม ร้านฯสักเท่าไหร่ แค่ทำสนุกๆไป..... เลยไม่เข้าใจ ระหว่าง คนที่ มานั่งฟังนักดนตรีที่เขาชื่นชอบ กับ การฟังเพลงแกล้มเหล้า(เล่นเพื่อให้ถูกใจคนฟัง).....
..... คุณ praj .... ครับ ทองแท้ย่อมไม่แพ้ไฟ ....
..... คุณพี่ napman ยินดีครับ พี่.... ผม คนเก่าๆ + กีต้าร์เก่าๆ ก็เลยชอบเพลง เก่าๆครับ.....ถ้าคุณ พี่ มาไทยอีกเมื่อไร ผมยินดีเป็นเจ้าภาพ พาทัวร์ เพลงเก่าๆ ซะคืนหนึ่งนะครับ.....
02-03-2011, 13:49
Find Like Post Reply
musicographer Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: อยากทราบว่า ตอนนี้ ค่าจ้างมาตรฐาน ของ นักดนตรี ดีดกีต้าร์ เขาจ้างกันอย่างไง
ยินดีครับ
ปล. ผมชื่อวิ๋ม ครับ เรียกวิ๋มได้เลยครับ
03-03-2011, 13:35
Find Like Post Reply

Forum Jump: