Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เปิดบ้าน Povation ปี 2554
Author Message
piggyprince Offline
VIP member

Likes Given: 31
RE: เปิดบ้าน Povation ปี 2554
ครั้งแรกกับงานเลี้ยงบ้านเต่า เป็นกันเองเหมือนเช่นเคย ความสุขล้นหลามตั้วแต่ลงเครื่องปุ๊บเหยียบเข้าบ้านเต่าปั๊บ
ขอบคุณพี่ป๋อและพี่แดงที่ให้ความสุข ความเป็นกันเอง บ้านสวยมากๆครับ อิๆๆๆ
พี่ๆแต่ละคนเล่นดนตรีได้สุดยอดมากๆเหมือนเช่นเคย วงOMGอ่อนซ้อมเพราะนักร้องนำไม่ได้เตรียมตัวเลย ขออภัยที่ผมไปรั่วๆบนเวทีครับ 555

ได้ดูระดับเทพดวลกีต้าร์กันมันส์มากๆ เล่นได้ฟิลมากๆครับ ยิ่งดึกยิ่งมันส์จริงๆ
แหมมมม ยังอยากฟังเพลงที่คุณเทสร้องอีกจังครับ หลายๆเพลงผมเกิดไม่ทันและอาจจะไม่เคยฟัง แต่ขอบอกว่าร้องได้เพราะมากๆ ดนตรีทุกชิ้นเล่นได้ดีมากๆ ยิ่งเห็นพี่ๆร้องเพลงตามกันเนี่ยมันเหมือนคอนเสิร์ตบ้านเต่ายังไงยังงั้นเลยครับ

ปล.อาหารอร่อย มีแต่รอยยิ้ม เสียงหัวเราะ ขอให้สังคมดีๆน่ารักๆเช่นนี่อยู่คู่กับพวกเราไปจนรุ่นลูกหลานเลยครับ Big Grin

ขอบคุณเจ้าบ้านที่น้ำใจงามเหมือนเคย ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องๆที่บรรเลงดนตรีไพเราะขับกล่อม
I love singing&playing guitar.
I love photography.
http://www.facebook.com/greenmade.cafe
Instagram: greenmadecafe

28-03-2011, 11:20
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เปิดบ้าน Povation ปี 2554 - by piggyprince - 28-03-2011, 11:20

Forum Jump: