Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สุดท้ายก็ต้องเอามันออกไป !!..
Author Message
Grid.. Offline
VIP member

Likes Given: 33
RE: สุดท้ายก็ต้องเอามันออกไป !!..
ping Wrote:ป้าแดงครับ
ช่วยดูด้วยว่าในปากน้าสัน ยังมีจักรยานเหลืออยู่หรือเปล่า
จะได้ให้น้องปั๊ง ช่วย ถีบ จักรยาน 5555

นะนะ ล้อเล่น

ผมเติมให้ครับพี่ปิง.. พี่สันเค้าเป็นคนขี้เล่น.. แค่นี้ไม่โกรธหรอกครับ.. (แต่คงจะไม่คุยกะพี่ไปอีกนาน..)
16-01-2008, 17:02
Website Find Like Post Reply
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: สุดท้ายก็ต้องเอามันออกไป !!..
Grid.. Wrote:
ping Wrote:ป้าแดงครับ
ช่วยดูด้วยว่าในปากน้าสัน ยังมีจักรยานเหลืออยู่หรือเปล่า
จะได้ให้น้องปั๊ง ช่วย ถีบ จักรยาน 5555

ผมเติมให้ครับพี่ปิง.. พี่สันเค้าเป็นคนขี้เล่น.. แค่นี้ไม่โกรธหรอกครับ.. (แต่คงจะไม่คุยกะพี่ไปอีกนาน..)

จะมาถีบจักรยาน ในปากผม คงยากหน่อยนะครับ

เพราะหลังจากวันนั้น คุณหมอ ก็ให้ ตะกร้อ มาครอบปากผมแล้วครับ!!!(กันสุนัขที่น่ารักออกมาวิ่งเพ่นพล่าน!!!)

เป็นเกราะป้องกันให้กับตัวเอง และผู้อื่น ได้เป็นอย่างดี

แซวผมมาเถอะครับ ผมโกรธคนยาก ผมเป็นคน ทนไม้ ทนมือ

แต่ไม่ทน .....เรื่อง หัวใจ

ฮริ้วววววววววววววววววววววว
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
16-01-2008, 17:17
Find Like Post Reply
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
san Wrote:แซวผมมาเถอะครับ ผมโกรธคนยาก ผมเป็นคน ทนไม้ ทนมือ

เชิญตามสบายเลยครับ...ทุกท่าน
เซ มา กรู เตะ!!!
16-01-2008, 20:12
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

เรื่องผ่าฟันคุดก็สามารถล่มกระทู้ได้ ปุ๊ขอนับถือในความสามารถ Big Grin
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
16-01-2008, 21:35
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

ping Wrote:
san Wrote:ผมเคยผ่าฟันคุดเมื่อห้าปีที่แล้วครับ

ตอนนั้นผมอายุแค่ 15 ยังอยู่ในวัยขบเผาะ กระเทาะหน้าแว่น พายเรืออ่อนแอ่น อาบน้ำท่าไหน อาบน้ำท่าวัด..................นกขุนทองร้อง ฮู้!!!

มันเป็นประสบการณ์สยองขวัญของผมครับ พูดแล้วขนลุกเลย!!!

ในเช้าวันนั้น

เด็กชายเสกสรรค์ เขิญที่ห้องคุณหมอเลยค่ะ

ผมจะเต้นรัว มือไม้สั่นเทาไปหมด....

หนูนั่งบนนี้เลยจ๊ะ เสียงคุณหมอพูดด้วยน้ำเสียงที่ใจดี แลดูท่าทางอ่อนโยน แต่กำไอที่ดูดน้ำลายแน่นจนเห็นเส้นเลือดปูดขึ้นที่หลังมือ!!!

ผมเสียววาบหัวใจ แขนขาเกร็งไปหมด

ช่วยอ้าปากด้วยนะครับ คุณหมอพูดแล้วอมยิ้มที่มุมปากแบบมีเลสนัย

โอ้ไม่นะ จะถึงเวลาประหารของผมแล้วหรือนี่!!!

ผมอ้าปากขึ้นอย่างช้าๆ ช้าๆ ช้ามาก จนหมอคงอยากจะเอาไม้มาง้างในปากผมขึ้น

มอ มอ มอ หมอครับ ผม ตอ ตอ ต้อง ผะ ผะผ่า อะไรออก บาง บางบ้างครับ ผมพูดด้วยน้ำเสียงที่สั่นเครือ น้ำตาคลอเบ้าแล้ว

หมอมองลงไปในปากผม ตาโตเบิกโพลง ผงะ ถอยหลังไปชนเครื่องมือทำฟัน

ผมตกใจสุดขีด ขนาดหมอยังตกใจขนาดนี้ กรูต้องตายแน่ๆ!!!

หนุ หนุ หนู ตอง ต้อ ต้อง ผะ ผะ ผ่า หมาออกจากปาก!!!

ป้าแดงครับ
จะได้ให้น้องปั๊ง ช่วย ถี..... จักรยาน 5555

ก๊ากกกก...คิดได้ไงคะ น้าปิง ป้าแดงว่า น่าจะมีอยู่หลายคันค่ะ น้องปิ๊งคนเดียวคงไม่ไหว พวกเราคงต้องช่วยกันหลาย ๆคนค่ะ กรู้.....Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
17-01-2008, 07:34
Website Find Like Post Reply
Katayoot Offline
กระทู้ล่ม ขอรับผิดชอบเหตุการณ์นี้เอง

Likes Given: 145
Toungue  RE: สุดท้ายก็ต้องเอามันออกไป !!..
.::.pOoH.::. Wrote:เรื่องผ่าฟันคุดก็สามารถล่มกระทู้ได้ ปุ๊ขอนับถือในความสามารถ Big Grin

น้าปุ๊ ค๊าบบบ... พวกเรามีจรรยาบรรณ ไม่สามารถเลือกกระทู้ตามความชอบได้..

โผล่มา โดนหมด !!!!

ล้อเล่นอ่ะคั๊บ อิ ๆ Tongue
17-01-2008, 09:31

Forum Jump: