Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กระทุ้นี้สำหรับพี่ Pood ครับ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: กระทุ้นี้สำหรับพี่ Pood ครับ
อุ๊ย!! เข้าผิดกระทู้Rolleyes
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
17-01-2008, 07:48
Website Find Like Post Reply
art Offline
Member

RE: กระทุ้นี้สำหรับพี่ Pood ครับ
pood Wrote:ขอบคุณมากฯเลยครับ เป็นของขวัญที่ถูกใจที่สุด แถมยังสีดำซะด้วย เดี๋ยวให้เด็กส่งเอกสารไปรับที่ต้นรักสตูดิโอเลยครับ
แต่คงใส่ไปงานเปิดบ้านคุณป๋อไม่ใด้เพราะเขาห้ามสูบบุหรี่และผายลมพร้อมฯกัน

พี่กฤษณ์ครับ เสื้อยังนอนรออยู่ที่ต้นรักนะครับ อย่าลืมส่งใครซักคนมารับนะครับ หรือว่าบอกที่อยุ่มาก็ได้นะครับ
เดี๋ยวผมให้คนเอาไปส่งให้ครับ Smile
17-01-2008, 14:46
Find Like Post Reply
art Offline
Member

povation Wrote:ขอบคุณมากครับน้าart ที่ยังนึกถึงผม
เพียงแค่เข้ามาคุยกันบ่อยๆผมก็ดีใจกว่าได้ของฝากแล้วครับ
แต่ถ้าจะซื้อมาฝาก...ผมขอกีตาร์ Lowden O50 ซักตัวก็พอ

โธ่พี่ป๋อครับ...ทั้งเนื้อทั้งตัวมีแค่ Lowden O35 อยู่ตัวเดียว จะเอา O50 ที่ไหนมาให้
เอาเป็นว่า O50 หาให้ไม่ได้ เอา M150 ไปก่อนได้มั๊ยครับ Smile
17-01-2008, 15:13
art Offline
Member

Kitja Wrote:ขอบคุณครับคุณอาร์ท ผมขอเปลี่ยนเป็นบ้านพร้อมที่ดินโครงการสวย ๆ ที่พัทยาซักหลังก็พอครับ เอิ๊ก ๆๆ (เอาติดทะเลสาบนะครับ)

สำหรับพี่กิจจา น้อยกว่านี้ได้ไงครับ ผมได้จัดบ้านพร้อมที่ดินติดทะเลสาบหลังที่ดีและแพงที่สุดไว้ให้พี่กิจจา กับอาซ้อ เรียบร้อยแล้วครับ ดาวน์ และ ทำสัญญาไว้ให้เสร็จสรรพ รอพี่กิจจามาเซ็นต์รับอย่างเดียวเท่านั้น บ้านทั้งหลังก็จะ เป็นของพี่กิจจาทันที

มีเงื่อนไขแค่นิดเดียวว่า ช่วยผ่อนต่ออีก 12 ล้านเท่านั้น ก็สมบูรณ์แบบครับ
รีบหน่อยนะครับ พี่....... Smile
17-01-2008, 15:17
art Offline
Member

.::.pOoH.::. Wrote:ผมเคยเห็นขายอยู่เหมือนกันครับ แต่ไม่กล้าเอามาให้น้าปู๊ด

ผมไม่กล้าใช้คำนำหน้าแบบนั้นหรอก กั๊กๆๆๆ ~~~~

ทีแรกผมก็คิดเหมือนน้าปุ๊เหมือนกัน ว่าจะเป็นการไม่ดีรึเปล่า แต่ผมก็ใช้คำนำหน้าแบบนี้ใน Email Address ผมเหมือนกัน เพราะชื่อมันชอบซ้ำ ผมใช้ attapol มันก็ซ้ำ ก็เลยใช้ iattapol ซะเลย
มันก็ดั๊นมาอินเทรนด์กับ iphone ซะอีก ก็เลยพอไปไหว

คิดว่าพี่กฤษณ์คงไม่คิดมากครับ ด้วยความเคารพอยู่แล้ว

เอ! ว่าแต่น้าปุ๊นี่...เข้าข่ายยุแยงตะแคงรั่วนะครับเนี่ย.....
เดี๋ยวแช่งให้แฟนไม่รักนะครับ น้าปุ๊จะยิ่งร้องเพลงอกหักได้เพราะยิ่งขึ้นไปอีก Smile
17-01-2008, 15:24
Kitja Offline
สิงห์เกษตร

Likes Given: 3
art Wrote:
.::.pOoH.::. Wrote:ผมเคยเห็นขายอยู่เหมือนกันครับ แต่ไม่กล้าเอามาให้น้าปู๊ด

ผมไม่กล้าใช้คำนำหน้าแบบนั้นหรอก กั๊กๆๆๆ ~~~~

ทีแรกผมก็คิดเหมือนน้าปุ๊เหมือนกัน ว่าจะเป็นการไม่ดีรึเปล่า แต่ผมก็ใช้คำนำหน้าแบบนี้ใน Email Address ผมเหมือนกัน เพราะชื่อมันชอบซ้ำ ผมใช้ attapol มันก็ซ้ำ ก็เลยใช้ iattapol ซะเลย
มันก็ดั๊นมาอินเทรนด์กับ iphone ซะอีก ก็เลยพอไปไหว

คิดว่าพี่กฤษณ์คงไม่คิดมากครับ ด้วยความเคารพอยู่แล้ว

เอ! ว่าแต่น้าปุ๊นี่...เข้าข่ายยุแยงตะแคงรั่วนะครับเนี่ย.....
เดี๋ยวแช่งให้แฟนไม่รักนะครับ น้าปุ๊จะยิ่งร้องเพลงอกหักได้เพราะยิ่งขึ้นไปอีก Smile

ผมว่าแกไม่คิดหรอกครับ แต่เอ... หมู่นี้หน้าแกแดงๆ นะครับ ได้ยินบ่น ๆ เหมือนกันว่า "อยู่ที่ไหน ๆ" ไม่รู้ว่าถามถึงใคร เอิ๊ก ๆๆๆ
สิงห์เกษตรพาเที่ยว Switzerland

http://singhakaset.multiply.com/photos/album/35/35
17-01-2008, 16:27
Kitja Offline
สิงห์เกษตร

Likes Given: 3
art Wrote:
Kitja Wrote:ขอบคุณครับคุณอาร์ท ผมขอเปลี่ยนเป็นบ้านพร้อมที่ดินโครงการสวย ๆ ที่พัทยาซักหลังก็พอครับ เอิ๊ก ๆๆ (เอาติดทะเลสาบนะครับ)

สำหรับพี่กิจจา น้อยกว่านี้ได้ไงครับ ผมได้จัดบ้านพร้อมที่ดินติดทะเลสาบหลังที่ดีและแพงที่สุดไว้ให้พี่กิจจา กับอาซ้อ เรียบร้อยแล้วครับ ดาวน์ และ ทำสัญญาไว้ให้เสร็จสรรพ รอพี่กิจจามาเซ็นต์รับอย่างเดียวเท่านั้น บ้านทั้งหลังก็จะ เป็นของพี่กิจจาทันที

มีเงื่อนไขแค่นิดเดียวว่า ช่วยผ่อนต่ออีก 12 ล้านเท่านั้น ก็สมบูรณ์แบบครับ
รีบหน่อยนะครับ พี่....... Smile

ขอบคุณครับ ดูดี แต่อ่านแล้วเหมือนเป็นหนี้ยังไง ๆ ชอบกลนะครับ
สิงห์เกษตรพาเที่ยว Switzerland

http://singhakaset.multiply.com/photos/album/35/35
17-01-2008, 16:28

Forum Jump: