Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เว็บอคูสติกไทยเสียหรือเปล่าครับ
Author Message
somboon.c Offline
Member

Likes Given: 0
RE: เว็บอคูสติกไทยเสียหรือเปล่าครับ
ผมก็ติดตามทุกเวบครับก่อนที่จะมาโพสต์ข้อความต่างๆ ในเวบบ้านสีฟ้าเป็นครั้งแรกครับ ส่วนเวบอื่นก็ดูบทความต่างๆ รวมทั้งที่ทดสอบอุปกรณ์ต่างๆ ร่วมทั้งกีต้าร์รุ่นใหม่ๆ ที่น่าสนใจ...ผมว่าคอเดียวกันก็น่าจะรวมเป็นเครือข่ายกันได้นะครับ...ผมก็ชอบๆ ทั้งหมดครับ เพราะมีหัวใจเป็นเสียงดนตรีและก็รักพวกพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกท่านที่ให้ความรู้ในหลายๆ เรื่องแบบเป็นกันเองและก็ไม่หวงวิชาด้วยครับ...รักกันนะครับ
โลกสวยด้วยมือเรา...เหล่านักดนตรี
(This post was last modified: 03-05-2011, 15:48 by somboon.c.)
03-05-2011, 15:47
Find Like Post Reply
guitarpom Offline
Member

RE: เว็บอคูสติกไทยเสียหรือเปล่าครับ
ผมเข้าไปเกือบทุกเว็บที่มีกีตาร์โปร่ง(ชอบ)...บางเว็บก็ปิดกั้นข้อมูลพอสมควร สมมุติว่าเราเอาชื่ออีกเว็บมาโพส ก็จะโดนเซ็นเซอร์แต่ผมก็พอรู้ปัญหาที่เกิดครับ ยุคที่สมาชิกบ้านสีฟ้ายังอยู่เว็บเดิมผมก็เกิดทันอยู่ครับ....แต่ยอมรับว่าบ้านสีฟ้าเนี่ยะให้อะไรดีๆเยอะครับทั้งความรู้และความเป็นกันเอง..การขายสินค้าก็ไม่ได้เอากำไรเยอะเกินไป สินค้าก็ไม่มีย้อมแมวขาย(นะ)... เดิมๆ ดีๆ สวยๆ ทั้งนั้น
04-05-2011, 11:08
accmen20 Offline
Junior member
**

เสียงดนตรี ไร้พรหมแดน
08-08-2011, 13:56

Forum Jump: