Thread Rating:
  • 3 Vote(s) - 3 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยากขาย gibson cl 30
Author Message
pong555 Offline
Member

Likes Given: 3
RE: อยากขาย gibson cl 30
ผมว่าแล้ว...ว่าต้องออกแบบนี้

ผมว่าสมาชิกหลายๆ ท่านคงคิดเหมือนผมว่า ทำไมเจ้าของกระทู้ถึงไม่แสดงตัวหรือไม่ก็แสดงกีต้าร์เพื่อพิสูจน์ความจริงว่าไม่ได้หลอกลวง แล้วทำไมต้องแจ้งข่าวผ่านคนอื่น ไม่มาโพสตอบเอง

หลายๆ ท่านอาจจะมองว่า จากที่ผมโพสเกี่ยวกับกระทู้นี้ในช่วงต้นๆ เป็นการฟันธงหรือรุนแรงเกินไป ก็ขออภัยนะครับ แต่จากการโพสของเจ้าของกระทู้แสดงให้เห็นชัดว่า มีพฤติกรรมหลายอย่างที่น่าสงสัย ซึ่งผมว่าหลายๆท่านก็รู้สึกได้ และเวลาที่ผ่านมาก็แสดงให้เห็นแล้วว่าเรื่องนี้เป็นอย่างไร

และแล้ว...เรื่องนี้ก็จบแบบ Happy Ending .. ไม่มีใครในนี้ต้องเดือดร้อน ผมก็พอใจแล้วครับ Smile
03-02-2011, 14:32
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อยากขาย gibson cl 30 - by pong555 - 03-02-2011, 14:32

Forum Jump: