Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ทำไมผมใช้ zoom q3hd อัด แล้วมันดีเลย์ล่ะครับ
Author Message
dewys Offline
CANDYRAT inspiration

Likes Given: 0
RE: ทำไมผมใช้ zoom q3hd อัด แล้วมันดีเลย์ล่ะครับ
(13-01-2011, 01:07)petexhunter Wrote: วันนี้อัดดูไม่ดีเลย์เลยซักอันครับ เลยยังไม่รู้สาเหตุซักกะที แต่ก็ภาวนาให้ไม่เจออีกละกันคร้าบ

รบกวนถามทุกท่านอีกหน่อยครับ
SD Card ไม่รู้จะดูคลาสยังไงครับ เขียนแค่ว่า BarunFlash
...
แล้วก็เรื่องถ่าน มันกินถ่านจริงๆครับ เจ้ากล้องนี้
ผมใส่ไปอัดแค่20-30นาที(หลายๆคลิป)ก็หมดเกลี้ยงละครับ ถ่านที่แถมมา maxell alkaline!
อะไรคือ NimH เหรอครับ หรือผมควรจะไปหาซื้อถ่านชาร์จมาใช้ซักทีฮะ ทุกท่านใช้ถ่านอะไรกันครับ

ของผมเหมือนน้า petexhunter เป๊ะเลยครับ
ทั้ง SD Card BarunFlash และ ถ่าน maxell alkaline - -"

เวลาใช้ผมเสียบเข้ากับที่ชาร์จ PSP อ่ะครับ 5V AC Adaptor เปิดทิ้งไว้ได้เลย โชคดีไป
ว่าจะหาซื้อถ่านชาร์จมาใช้ ส่วนการ์ดคงต้องหาการ์ดที่ class สูงๆ
แบบที่น้าๆแนะนำมาลองดู ว่าจะหายดีเลย์หรือไม่ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับ
ว่าแต่อัพเฟิร์มแวร์ยังไงอ่ะฮะ ขอความกรุณาด้วยครับ - -"

(13-01-2011, 10:29)Bearclaw Wrote: ของผมไม่เป็นนะครับ แต่เล่นใน window media player ไม่ได้ครับ gom ก็เล่นไม่ได้ เสียงไม่ออก ต้องเล่นใน handy share ที่เป็นโปรแกรมที่มากับZoomอ่ะครับ

ลงพวก K-lite codec ไรพวกนี้หรือยังครับ ถ้ายังลองลงดูว่าเป็นยังไงบ้าง
CANdYRAT inspiration
(This post was last modified: 14-01-2011, 12:00 by dewys.)
13-01-2011, 23:50
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ทำไมผมใช้ zoom q3hd อัด แล้วมันดีเลย์ล่ะครับ - by dewys - 13-01-2011, 23:50

Forum Jump: