Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยากได้กีตาร์ Hollow Body ไว้ครอบครองซักตัว มีอะไรแนะนำไหมครับ
Author Message
กีต้าร์เก่า Offline
VIP member

Likes Given: 0
RE: อยากได้กีตาร์ Hollow Body ไว้ครอบครองซักตัว มีอะไรแนะนำไหมครับ
..... อยากจะบอกว่า อยากจะเล่น ให้เสียงออกมาเหมือน โจฯ แค่มีกีต้าร์ คงไม่พอ ครับ ต้องหาแอมป์ และ วิธีการเล่นด้วยนะครับ (ที่จริงมีเป็นร้อยสาเหตุ)
..... ผมเคยเห็น คุณ Hattaya 111 เล่นกีต้าร์ แกหยิบกีต้าร์ไฟฟ้า ไม่ว่ายี่ห้อ อะไร ไม่ว่าจะถูกจะแพง แก่เล่น ออกมาได้ไพเราะ ทุกครั้ง

Attached Files Image(s)

11-01-2011, 11:14
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อยากได้กีตาร์ Hollow Body ไว้ครอบครองซักตัว มีอะไรแนะนำไหมครับ - by กีต้าร์เก่า - 11-01-2011, 11:14

Forum Jump: