Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Website ของ Lowden เปิดให้บริการแล้ว
Author Message
nit gt Offline
VIP member

Likes Given: 1
RE: Website ของ Lowden เปิดให้บริการแล้ว
อยากได้!!!!!
13-01-2008, 08:31
Find Like Post Reply
เฒ่าทารก Offline
จิวแป๊ะทง

Likes Given: 0
RE: Website ของ Lowden เปิดให้บริการแล้ว
Kitja Wrote:http://web.mac.com/gsl71/George_Lowden_W...e_ups.html

สวยที่สุด งามแต้ ๆ มีใครหลอนลี่หรือยัง ครับ น้าป๊อป จัดทัวร์ ไอร์แลนด์เหนือเลยดีมั๊ยครับ

..........เหมือนผมเลยตัวนี้!!!!.....งามแต๊ๆ

แต่ถ้าเป็น ซีรีย์ 35 เอาตัวธรรมดา 35IR/C 5575 USD ติดตั้ง Fishman Eipse blend อีก 495 USD ก็ประมาณ 2 แสนนิดๆเอง...เหอๆๆๆ
(This post was last modified: 13-01-2008, 12:54 by เฒ่าทารก.)
13-01-2008, 12:25
san Offline
สัน

Likes Given: 0
poPPie Wrote:
povation Wrote:กิเลสของน้าป๊อปปี้มีเป็นพักๆ...แต่กิเลสหนักนักเป็นของผม!

ผมมีที่ระบายกิเลสครับ เช่นไปติดเครื่องเสียงรถใหม่มั่ง
มันก็เพลินกับเสียงเพลงเหมือนกัน ก็เลยเบี่ยงความอยาก ลงไปได้เป็นพักๆหนะครับ ลุง ปร๋อออ~~~~ Big Grin

ผมแนะนำให้น้าป๊อปปรี้ มาเบี่ยงเบนทางเพศ ดีกว่านะฮ้า

รับรองหมกมุ่น จนลืมดนตรีเลย!!!

เลือกคู่ควงได้เลยนะจ๊ะ

คนแรก     คนนี้สเปคฝรั่งเลยครับ ผิวสีน้ำผึ้ง นัยตาคมเข้ม ทำอาหารเก่งด้วยนะจ๊ะ

หนุ่มใหญ่คนถัดมา ฐานะมั่นคงมากแล้ว แต่ยังคงถวิลหาความแปลกใหม่ในชีวิตอยู่ รสชาติ เชลล์ชวนชิม ยิ่งกว่าตะโก้ เสียอีก (ทีอยู่ในการคบหา 30/56 ม.ปลาทองการัต ถ.ศรีนครินทร์ ต.บางแก้ว อ.บางพลี จ.สมุทรปราการ)    

หนุ่มคนนี้ชวนฝันมากๆ สามารถปกป้องน้าป๊อปปรี้ได้ทั้งชีวิต เพราะ มีความนุ่มนวล อ่อนโยน เอวบางร่างน้อยที่สุด!!!

ส่วนเด็กน้อยคนนี้ยังมีอนาคตที่ดีอีกยาวไกลมากครับ ถ้าน้าป๊อปปรี้ไปยุ่มย่ามหัวใจของเค้าเข้า มีหวัง ไอ เสียงดัง คุก คุก!!!    

ส่วนตอนนี้คนที่ผมกำลังควงอยู่ก็คือ หนุ่ม HOT แห่งบ้านสีฟ้านี้ครับ

ทุกวันนี้ผมไม่รู้สึกยินดียินร้ายกับชีวิตแล้วครับ ตายด้าน แถมยังหมดความรู้สึกอยากได้ อยากมี ในชีวิตแล้วครับ

เค้าเติมเต็มชีวิตให้ผมอย่างสมบูรณ์แบบแล้วครับ!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
13-01-2008, 13:20

Forum Jump: