Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 4.5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เปิดบ้านพี่นพดล ธรรมวัฒนะ 26 ธ.ค.53
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: เปิดบ้านพี่นพดล ธรรมวัฒนะ 26 ธค.53
ขอกราบขอบพระคุณ คุณนพดลและคุณเทส น้องเทียร่า ที่เอื้อเฟื้อสถานที่
คฤหาสน์ ธรรมวัฒนะ ที่เคยเห็นแต่ในหนังสือ ในเว็บที่หรูหรา อลังการ ไม่เคย
คิดว่า สักวันจะได้มีบุญได้เข้าไปเยี่ยมชม และรู้จักพูดคุยกับคุณนพดล อยากจะ
บอกว่า เหมือนฝันก็ว่าได้ค่ะ Big Grin
คุณนพดลและครอบครัว เป็นกันเอง อัธยาศัยดี และให้การต้อนรับเป็นกันเองและ
อบอุ่นมากๆ พวกเราทยอยไปถึงบ้านคุณนพดลกันเวลาประมาณ บ่ายโมงตรงค่ะ
เริ่มจาก อาหารว่างหลังเที่ยง มีทั้งขนมไทย ๆ เค้ก กาแฟ แซนวิช สาคูไส้หมู
ขนมถ้วย ขนมปังสังขยา เอแคลร์ และผลไม้ นี่คืออาหารว่างค่ะ อิอิ และตามมาด้วย
อาหารมื้อเย็น ที่จัดเป็นบุเฟ่ห์ ส่วนใหญ่ เป็นอาหารไทย ๆที่รสชาตหาทานที่ไหนไม่ได้อีกแล้วจากร้าน ท่านอาจารย์ มัลลิการ์ และมั่นใจว่า ต้องถูกปาก ท่านสมาชิกบ้านฟ้า
ทุก ๆท่านที่ได้ไปลิ้มลองแน่นอนค่ะ

ได้ตื่นตาตื่นใจกับคฤหาสน์ ธรรมวัฒนะ มาก ๆค่ะ และยิ่งประทับใจและเซอร์ไพร้ส์
กับมิตรภาพ ความเป็นกันเอง และรอยยิ้มทุก ๆ ครั้งที่มองไปที่แขกทุก ๆท่านของ
คุณนพดล แม้จะเหน็ดเหนื่อยกับการต้อนรับ และเดินตลอดแทบไมได้พัก

พวกเรา ครอบครัวเต่า จึงขอกราบขอบพระคุณ คุณนพดลและครอบครัวอย่าง
สุดซึ้ง มา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ และอีกความประทับใจที่สุดคือ ฝีมือการเล่นกีต้าร์
ของคุณนพดล และเสียงร้องอันไพเราะของคุณเทส และความสามารถที่ไม่ธรรมดา
ของน้องเทียร่า อนาคตสดใส เพรียบพร้อมไปทุก ๆสิ่ง เกินคำบรรยายจริง ๆค่ะ
สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด Big Grin

ลืมโชว์ผลงาน ชิ้นโบว์แดงของพวกเรา เหล่า เด็ก ๆ คุณเทส ป้าแดง ป้าแป๋ม
งานปั้นดินน้ำมัน ใครสนใจอยากสั่งซื้อชิ้นไหน สั่งจองได้ที่ 02-0000000 Tongue

[Image: 121ry.jpg]

[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
(This post was last modified: 28-12-2010, 11:02 by dejemerry.)
28-12-2010, 10:57
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เปิดบ้านพี่นพดล ธรรมวัฒนะ 26 ธค.53 - by dejemerry - 28-12-2010, 10:57

Forum Jump: