Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สมาชิกใหม่ของวง Blue Ribbon
Author Message
Capt.Arnold Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: สมาชิกใหม่ของวง Blue Ribbon
(02-12-2010, 13:39)povation Wrote:
(02-12-2010, 13:14)Maow Wrote: วันนี้มีเวลาเข้าไปนั่งฟังใน YT ตาม link ที่ให้มา
ต้องยอมรับว่าเสียงนักร้องนำชายท่านนี้ไม่ธรรมดาจริงๆครับ
ถึงว่า.... วงริบบอนสีฟ้าไม่ค่อยมีนักร้องนำชายมานานมากแล้วก็เพราะคัดทั้งหน้าตาและเสียงคุณภาพนี่เอง

ขนาดน้ากัปปิตันอาร์โนลด์ของผมมีกำลังเสริมเพื่อ build อารมณ์ตอนร้อง ยังไม่ได้เข้าวงริบบอนสีฟ้าเลย

น้า อา นอน .....วงเราจะเชิญมาเป็นนักร้องรับเชิญของวง ในไม่ช้านี้ครับน้าหม่าว
แต่เกรงว่าเวลาซ้อมวงกัน He จะทำลูกวงของผมเมาแชมเปญคอพับไปก่อนน่ะซิครับ
ฮา ฮา ถูกทุกข้อครับ Tongue ตั้งแต่ ก ไก่ ยัน ฮ นก ฮูก ฮิ ฮิ โอยมีความสุขใจที่ได้เป็นส่วนเล็กๆของสังคมอันยิ่งใหญ่แห่งนี้ครับRolleyesShyเข้ามาตอนแรกก็ไม่ต้องดัดอะไรแม้แต่นิดเดียว..อยู่ได้เลยครับShy

(03-12-2010, 02:39)Athena_finale Wrote: น้ากัปตันอาร์โนล แกตั้งใจมอม...เฮ้ย ตั้งใจให้จิบๆ เวลาเล่นจะได้พริ้วๆ
แฮ่ มีความเข้าใจในซอฟแวร์ประจำตัวของผมมากครับ..Big Grin ไม่ทราบว่าเป็นหุ่นไซเบอร์ไดร์รุ่นปี ๒๐๐๐ เหมือนกันหรือเปล่าครับ..ใช้แบตเตอรีนิวเคลียร์แต่ต้องเติมนำ้กลั่นทุก ๕นาทีBig GrinBig GrinTongue

(This post was last modified: 05-12-2010, 00:30 by Capt.Arnold.)
05-12-2010, 00:24
Find Like Post Reply

Forum Jump: