Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
povation เปิดบ้าน วันเสาร์ ที่ 9 กุมภาพันธ์ 2551 เวลาเช้ายันเช้า
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: povation เปิดบ้าน วันเสาร์ ที่ 9 กุมภาพันธ์ 2551 เวลาเช้ายันเช้า
Therock Wrote:
Katayoot Wrote:ปล. โพสนี้มีคำว่าขี้(แพะ) อยู่ด้วย เอาไปเอามา เดี๋ยวน้า sun ต้องเข้ามา คอยดู สังเกตุมานานละ อิ ๆ

ตกลงน้าสันแกขี้เล่น หรือแกชอบเล่นขี้กันแน่ครับ
.................
.....
...............

มันติดมาตั้งแต่ตอนเด็กๆแล้วครับ

ตอนเย็นๆ ชอบนั่งเล่น อยู่ที่กองทราย แถวหน้าบ้าน

แม่เรียกเข้าบ้านตั้งแต่เย็นถึงค่ำก็ยังไม่ยอมกลับบ้าน

เอาไม้เขี่ย นั่งเล่นขี้หมาทั้งคืนครับ!!!

คนมันผูกพันอะครับ หวังว่าคงเข้าใจ...

SARUN Wrote:
mai_911 Wrote:แต่กลัวไปดึกๆแล้วจะไม่ค่อยได้สติกันแล้ว (รึปล่า)

คุณคิดผิดแล้ว........55555
ขอบอก ....ยันเช้าทุกที..แต่มีสติกันครบทุกคน....แน่ๆ

บางคนมีสติ แต่ไม่มีสตางแล้วนะคร๊าบบบบบบบ (ซื้อกีต้าร์หมด!!!)
mai_911 Wrote:เพื่อนผมมันจะแต่งงาน วันเสาร์ที่ 9 พอดีเลยครับ
งานแต่งงานของเพื่อนก็สำคัญไม่น้อย เพราะมีแค่ครั้งเดียว
พอเลยวันนี้ไป คงจะเจอกันใหม่กับพวกเขาอีก 365วัน/ปี

งานเปิดบ้านฯก็สำคัญไม่น้อย เพราะนานๆมีซักครั้ง
พอเลยวันนี้ไป อาจจะเจอกันใหม่กับพวกเขาอีก 2ครั้ง/ปี

พิจาณาจากตัวเลขแล้ว...........ไปงานเปิดบ้านฯ เหอะ นะๆๆๆๆTongue

จะไปคิดมากทำไมหล่ะครับ

เป็นผม ก็ให้ยกงานแต่งงานของเพื่อน

มาจัดที่บ้านน้าป๋อก็สิ้นเรื่อง

ไม่ต้องห่วงหน้าพะวงหลังครับ!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
(This post was last modified: 28-01-2008, 12:13 by san.)
28-01-2008, 12:11
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: povation เปิดบ้าน วันเสาร์ ที่ 9 กุมภาพันธ์ 2551 เวลาเช้ายันเช้า - by san - 28-01-2008, 12:11

Forum Jump: