Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
povation เปิดบ้าน วันเสาร์ ที่ 9 กุมภาพันธ์ 2551 เวลาเช้ายันเช้า
Author Message
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

Likes Given: 0
RE: povation เปิดบ้าน วันเสาร์ ที่ 9 กุมภาพันธ์ 2551 เวลาเช้ายันเช้า
pinkuitarz Wrote:
.::.pOoH.::. Wrote:ใครมีเก้าอี้พับได้ ไม่กินเนื้อที่มาก เอาติดรถไปด้วยตามจำนวนคนในแต่ละคัน น่าจะมีประโยขน์มากๆนะครับ

จะได้นั่งกันสบายๆ Smile

อ๋อค่า เห็นด้วยนะคะ Smile

ป.ล.น้า pOoH มี Hi5 ด้วยหรอคะเนี่ย แหมๆ อิอิ ตาน้องปิ๊ง(ตาวิเศษ)เห็นนะ!!!
ปิ๊งเข้าไปชวนน้าเป็นเพื่อนแล้วนะคะ กรุณารับแอดแอสเฟรนด์ด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ Tongue

ตอบรับแล้วจ้า Tongue

เพิ่งเข้าไปงมได้สัปดาห์เดียวเอ้งงง แต่จำได้ว่าลงทะเบียนมาหลายปีแระ แต่ไม่ได้ทำอะไรกับ account ...ก้ออยากจะ Hi5 กับเค้าบ้างนี่น้า~~~ กั๊กๆๆๆๆ
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
16-01-2008, 00:27
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: povation เปิดบ้าน วันเสาร์ ที่ 9 กุมภาพันธ์ 2551 เวลาเช้ายันเช้า - by .::.pOoH.::. - 16-01-2008, 00:27

Forum Jump: