Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
povation เปิดบ้าน วันเสาร์ ที่ 9 กุมภาพันธ์ 2551 เวลาเช้ายันเช้า
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: povation เปิดบ้าน วันเสาร์ ที่ 9 กุมภาพันธ์ 2551 เวลาเช้ายันเช้า
pinkuitarz Wrote:หนอยยยยย เอะอะอะไรก็เอารูปกระโดดของพวกเรามานะคะ ความจริง ปิ๊งกะแม่ก็โดนพี่เล่นงานทั้งคู่ เริ่มฉุนแล้วนะคะเนี่ย ฮึ่ม!!!

ที่สำคัญ โกรธที่ว่ามาล้อเลียนชื่อกลุ่มของพวกเราด้ายยยยย
จาก แก๊งสาวซ่าส์..ฮาระเบิด!! เป็นชื่อที่น่าเกลียดอย่าง แก๊งสาวซ่าส์ ฮาตดแตก!!

ระวังพี่จะโดนรุมนะคะ ให้มันรู้ซะมั่งว่ากลุ่มนี้ใหญ่ขนาดไหน สมาชิกเป็นร้อยนะคะจะบอกให้ เชอะชิชะ!

เริ่มจากป้าแดง
ป้าปิ๊ง
ป้าฟิล์ม
ป้าอีเธอร์
ป้าคิส
ป้าวิ
ป้าจ๊ะเอ๋
ป้าแอม
ป้านุ
ป้าแป๋ม
ป้าออย
ป้าก้อย
ป้ากุ้ง
ป้าต๊ะ
ป้าต้อม
ป้าจูน
ป้าเยาว์
ป้ามาย
ป้าแต๋ง
ป้านุ้ย
ป้าซองฮี
ป้ากวาง
ป้านัท
ป้าเนย
ป้ามาเฟียเกิร์ล
ป้าหนุ่ย

และผู้หญิงที่เหลือทุกคน ที่ย่างก้าวเข้ามาในละแวกผู้คนบ้านสีฟ้า ฮ่าๆๆ!! โฮะๆๆ!! เสร็จพวกเรา..แง่ม!!!

Tongue

ดูจากรายชื่อแล้วมีแต่คนที่น่ารัก แต่บางคนก็ฉายแววอำมหิตอย่างน่ากลัว!!!

โอเค โอเค เดี๋ยวพี่เปลี่ยน อเวต้าให้ใหม่แล้วกันนะจ๊ะ...

karn Wrote:แว๊กกกกกก!!!!!

ทำไมน้องนุถึงหน้าตาเซ็กซี่อย่างนั้นล่ะจ๊ะ

เซ็กซี่บ้าอะไร!!! หน้าตา เซ็กเสื่อม ขนาดนั้น...    

SARUN Wrote:กลุ่มสาวซ่าเขาเป็นร้อย....
เอ้า แล้วอ้ายยยกลุ่ม 500 จะแก้ต่างว่าอย่างไรดี???

จะบ้าเหรอ!!! ให้น้าซ่า ซ่าคนเดียวไปเถอะ!!!

ให้แก็งป่วน สู้กับผู้หญิงเป็นร้อยคน

แมนๆอย่างพวกเรา

แค่มดแดงกัด พวกผม ก็ร้องไห้แล้ว แง แงงงงงงงง
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
09-01-2008, 12:02
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: povation เปิดบ้าน วันเสาร์ ที่ 9 กุมภาพันธ์ 2551 เวลาเช้ายันเช้า - by san - 09-01-2008, 12:02

Forum Jump: