Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ภาพจากงาน NimitGuitar Meeting 6
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: ภาพจากงาน NimitGuitar Meeting 6
ลืมบอกไปว่า มิตติ้ง ที่ผ่านมา พวกเราประทับใจ วง "พระเจ้าจ๊อด มันยอดมากก"
ของน้าโนบิ กับน้าหมู จริง ๆค่ะ ภาพที่ออกมาดูดี อบอุ่นและน่ารักมาก ๆ
ซาวด์ก็ออกมาดี นี่ขนาดเล่น ครั้งแรกนะเนี่ย แจ้งเกิดไปเลย แจ๋วมาก ๆ

และที่เซอร์ไพรส์มาก ๆ ก็วงของน้าแมวค่ะ เพลงแรกน้าแมวอาจจะประหม่า
ตื่นเต้น ตีกลองตกจังหวะไปบ้าง แต่ก็นับถือ ความอุตส่าหมาก ๆค่ะ เพราะ
เพิ่งจะเริ่มไปเรียนตีกลองไม่ทันไร มีวงเป็นของตัวเองซะแล้ว เยี่ยมมาก ๆค่ะ

แล้วก็อีกหนึ่งเซอร์ไพรส์ คือ ครอบครัว คุณนพดล ธรรมวัฒนะ ทั้งคุณพ่อ
คุณแม่ คุณลูก ว๊าววววววววววววว ยอดเยี่ยมสุด ๆค่ะ

ยังมีอีกหลายท่านค่ะ เล่นดีร้องดีมาก ๆ ส่วนน้าโรเบิร์ต กับน้าตู่ ไม่ต้องพูดถึง
หยุดโลกไปเลยค่ะ งานมิตติ้งครั้งนี้สนุก แบบพอดี ๆ ๕๕๕๕
ขอบคุณน้านิมิตรที่ทำให้พวกเราได้เจอ ได้จอย ได้แจมกันนะคะ
ขอบคุณเครื่องเสียงชุดใหญ่จากน้านิท โลโซ อีกตามเคย เหนื่อยแทนค่ะ
ขอบคุณ น้าเล็ก ๆๆๆๆๆๆๆ ที่เหนื่อยมาก ๆ อีกเช่นเคยทุกงาน
ขอบคุณตากล้อง น้าหนึ่ง น้าโอ๋ และอีกหลายน้าที่ช่วยขนเครื่อง ขนของค่
ขอบคุณพ่อเต่า สุดที่รัก ที่เหนื่อยมาก ๆ อีกเหมือนเดิม จุ๊บ ๆ
ขอบคุณน้าโนบิสำหรับชุดกลองสวย ๆ เสียงดี ๆ แต่ไม่มีเก้าอี้ ๕๕๕
ขอบคุณน้านน ที่หน้าตาดี ร้องเพลงเพราะ เสียงเหมือนเอลวิสมากๆ
ทำให้ BRB ดูดีขึ้นเยอะ๕๕๕

ขอบคุณสมาชิกใหม่ เก่า ทุก ๆท่านที่มาร่วมงานทำให้งานมีสีสันและสนุกมาก ๆ

ขอบคุณจริงๆค่า
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
01-12-2010, 18:37
Website Find Like Post Reply
piggyprince Offline
VIP member

Likes Given: 31
RE: ภาพจากงาน NimitGuitar Meeting 6
ขอบคุณน้าเวบ ทีมงานทุกท่านที่เสียสละแรงกายแรงใจ สุดยอดจริงๆครับ
ขออภัยที่ไม่สามารถกลับดึกและช่วยขนของ เพราะเช้าวันอาทิตย์ต้องตื่นตีห้าไปถ่ายงานทั้งวัน เดี้ยงเลยฮะ 555
ขอบคุณช่างภาพน้าหนึ่งและน้องlove
ขอบคุณวง OMG ที่ตั้งใจเล่นและร้องกันเต็มที่ ได้เกิดแบบพี่ๆเค้าบ้าง 555
ขอบคุณพี่ๆที่ขยันซ้อม แต่นักร้องนำดันอ่อนซ้อม ขออภัยเนื่องจากงานเข้ามากๆปลายปี
แถมยังกางโน๊ตเล่นอีก 555 ( ^/\^ )
ขอบคุณหวานใจที่ยอมขึ้นไปร้องเพลงและเป็นสมาชิกวง รักที่ซู้ด จุบุๆๆ
ขอบคุณพี่ป๋อและครอบครัวเต่าที่ทำให้เกิดแรงบันดาลใจและทำให้ผมเจอเพื่อนที่น่ารักอย่างพี่โนบิกับพี่Poppieและพี่พงษ์
ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกคนที่มาร่วมงาน

เป็นงานmeetingครั้งแรกที่น่าประทับใจของผมจริงๆครับ อบอุ่นมากมาย

ปล.อยากดูDVD Meeting 6 แล้วง่ะ จะเอาไปอวดปะป๊าหม่าม๊าว่าที่หายไปวันเสาร์อะ เค้าไปซ้อมจิงจิ๊งงงง
ไม่ใช่ไปสอยกีต้าร์บ้านเต่า 5555
I love singing&playing guitar.
I love photography.
http://www.facebook.com/greenmade.cafe
Instagram: greenmadecafe

(This post was last modified: 02-12-2010, 17:29 by piggyprince.)
02-12-2010, 17:26
Find Like Post Reply
Arnoldmobile Offline
Senior member

Likes Given: 0
[
ปล.ขอบคุณ Sound of Silence ของน้ากัปตันอาโนลด์และทีมประสานเสียงด้วยครับ เพราะมากๆ ครับ
[/quote]ผมก็ขอบคุณน้าคอลกับน้าติงแนวมา ณ ที่นี้ครับที่ขึ้นมาร่วมแสดงด้วยกันโดยเราเพิ่งรู้จักกันก่อนหน้านี้ประมาณไม่เกิน๑๐นาทีเองครับ เสียงดนตรีเป็นภาษาของเราครับSmile

02-12-2010, 20:59
Find Like Post Reply

Forum Jump: