Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เล่นไรกันน่ะครับ
Author Message
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: เล่นไรกันน่ะครับ
มีครับ....จะกล้าฟังหรือเปล่า???
ป้า Ether จัดให้น้าแตงหน่อยเร็ว!!!
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
08-01-2008, 21:10
Website Find Like Post Reply
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
Tangoo Wrote:อืมมมม!!!! รับทราบครับ ว่าแต่มีเพลงไหนเนื้อหาว่าด้วยเรื่อง ขี้ ๆ บ้างคร้าบบบบบบ จะไปผึกบ้าง จะได้เล่นเรื่องขี้ ๆ เป็นกะเขาบ้าง อืมมมม!! เหม็นเชียว กระทู้นี้

ป้า Ether มีครับ เนื้อหาว่าด้วยเรื่องที่ว่าจริงๆ ทำนองเพราะมาก เสียงร้องก็เสนาะหูเอามากๆ แต่เนื้อหานี่....ช่วยในการลดอาหารเพื่อลดน้ำหนักได้เลย.....
เด๋ยวอยู่ๆไป อ.แตง คงได้ File เพลงจากป้า... แน่นอน!!!!
(This post was last modified: 09-01-2008, 09:48 by SARUN.)
08-01-2008, 22:30
Find Like Post Reply
Grid.. Offline
VIP member

Likes Given: 33
nit gt Wrote:
SARUN Wrote:
Grid.. Wrote:แต่หัวหน้าผม(คนนิ้วยาว อ้วน ดำ ใส่แว่น..)ชอบเล่นแต่นักร้องครับพี่แตง..

น้า Nit GT น่ะเหรอ???
เอาแล้งไง..เอาแล้วไง ไหงกลายเป็นเรา..นั่งอ่านอยู่เฉยๆอยู่แล้วเชียว...."ผมถูกพาดพิงเสียภาพพจน์" ครับท่านประธานที่เคารพ...ท่านประธานผมขอความเป็น ธรรม ด้วยครับ

เอาเถอะ งวดหน้าจะไม่ต่อสาย Ground เอาทั้ง จี่ ทั้งดูดปาก เสียให้เข็ด..อิอิ

อ่า.. ม่ายช่ายครับ.. พี่นิตไม่ได้ใส่แว่นซะหน่อย..

เป็นใครไปเดาเอาเองละกัน.. อิอิ.. Tongue
(เกือบตกงานซะแล้วRolleyes)
09-01-2008, 01:15
Katayoot Offline
กระทู้ล่ม ขอรับผิดชอบเหตุการณ์นี้เอง

Likes Given: 145
A2Nofunalound  RE: เล่นไรกันน่ะครับ
povation Wrote:ผมไม่อยากทำคดีหมิ่นประมาทเลยจริงๆ...แต่
น้าตู่..พิจารณาเองนะครับ..ตามแต่จะเห็นสมควร!

พี่ป๋อครับ อย่าหาว่าผมไม่กลัวเกรงเลยนะครับ..

แต่ผมถูกสอนมาตั้งแต่เด็ก (ประมาณ 19 - 20 ได้อ่ะนะ ยังเด็กอยู่) ว่า "ถ้าเล่นกันแล้วมาฟ้อง.. ตีทั้งคู่ คนฟ้องโดนหนัก แล้วคนโตนำน้อง โดนหนักกว่าอีกครับ
09-01-2008, 07:58
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
เอาไม้เรียวมา!
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
09-01-2008, 08:45
Amin Offline
Member

Likes Given: 0
ผมก็เล่นไปเรื่อยๆ ทุกแนว แต่ไม่เคยเล่นจบสักเพลง แฮะๆๆ
09-01-2008, 09:51
Ether Offline
อี๋เถอ โกวเนี้ย..ปัญจบุปผา แห่งวังฟ้า

Tangoo Wrote:อืมมมม!!!! รับทราบครับ ว่าแต่มีเพลงไหนเนื้อหาว่าด้วยเรื่อง ขี้ ๆ บ้างคร้าบบบบบบ จะไปผึกบ้าง จะได้เล่นเรื่องขี้ ๆ เป็นกะเขาบ้าง อืมมมม!! เหม็นเชียว กระทู้นี้

อิอิ อยากได้จริงๆ เหรอคะ เดี๋ยวขอหาลิงค์ที่ไปฝากเพลงไว้ก่อนนะคะ

((( ฉันชอบกินแมงสาป หรือจะตะขาบก็ชอบเหมือนกัน )))
((( ใครหากมารักฉัน ต้องมีอะไรคล้ายกันฉันจึงพิจารณา )))
((( ฉันก็ชอบกินฉี่ หรือจะเป็นขี้..ยิ่งชอบนักหนา... )))
((( อาหารคนอื่นคงธรรมดา..ส่วนตัวฉันชอบอย่างว่า )))
((( เพราะคงแปลกกว่าใครใคร...)))
((( บางวันถ้าหาแมงสาปตะขาบไม่มี ฉี่และขี้ก็ไม่มีใครทิ้งไว้ )))
((( ฉันต้องขุดดินไปหาซากหนูที่ตาย หากวันใดหาไม่ได้ ก็กินแต่หนอนประทัง )))

เหนื่อยค่ะเหนื่อย แค่นี้ก่อนนะคะ...ขอเข้าห้องน้ำก่อน
ส่วนเนื้อที่เหลือไม่ต่อดีกว่าค่ะ ชวนอวกอย่างมาก
ไว้หาลิงค์แล้วมาแปะไว้ให้อีกรอบค่ะน้าแตง

(สวัสดีน้าแตง ยินดีต้อนรับ และกราบสวัสดีแนบอกค่ะ อิอิ)
09-01-2008, 10:30
san Offline
สัน

Katayoot Wrote:
povation Wrote:ผมไม่อยากทำคดีหมิ่นประมาทเลยจริงๆ...แต่
น้าตู่..พิจารณาเองนะครับ..ตามแต่จะเห็นสมควร!

พี่ป๋อครับ อย่าหาว่าผมไม่กลัวเกรงเลยนะครับ..

แต่ผมถูกสอนมาตั้งแต่เด็ก (ประมาณ 19 - 20 ได้อ่ะนะ ยังเด็กอยู่) ว่า "ถ้าเล่นกันแล้วมาฟ้อง.. ตีทั้งคู่ คนฟ้องโดนหนัก แล้วคนโตนำน้อง โดนหนักกว่าอีกครับ

povation Wrote:เอาไม้เรียวมา!

อย่างน้าหนุ่ม ต้องตีด้วย ไม้หน้าสาม!!!

ถือว่าเล่นดนตรีเป็นอาชีพ ผมให้เกียรติ ตีแบบนักดนตรีแล้วกัน (ขอแบ่งไม้หน้าสามนะครับ)

ไม้หน้าแรก ให้ตีด้วยไม้ บลาซิลเลี่ยน โรสวู๊ด แลดูหรูหราไฮโซ

ไม้หน้าสอง ตีด้วยไม้ Koa ลายสวย งามหยด

ไม้ที่สามตีด้วย ไม้ฝาเชอร่า (เอาให้ตายคามือ!!!)

เกลียดนัก ใส่หมวกหล่อ เกินหน้าเกินตาคนในแก็ง!!!    
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
09-01-2008, 10:37
Ether Offline
อี๋เถอ โกวเนี้ย..ปัญจบุปผา แห่งวังฟ้า

pop.mp3

มาแล้วค่ะน้าแตง โหลดฟังเลยค่ะ
09-01-2008, 11:42
Tangoo Offline
Junior member
**

ว้าว +_+ ฟังแล้วครับบบบ อืมมมม ทำปายด้ายยยยยยยยยยยยย ว่าแต่ผู้หญิงแบบนี้มีแถวไหนครับ ขอยืมตัวไปสูบส้วมที่บ้านหน่อยครับ ส้วมเต็มพอดี แต่ก็ทึ่งครับ กับความพยายามสร้างเพลงที่มีความขัดแย้งสูงในตัวของมันเอง เพลงเพราะมากครับ แต่เนื้อเพลงนี้ยิ่งสุดยอดดด เดี๋ยวกลับมาครับ ขอไปอ้วกสัก 4 รอบก่อน โอ๊กกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
กระบี่ อยู๋ที่ใจ ผึกๆ ไป ไม้ตีหมา อาจฆ่าคน
09-01-2008, 14:07

Forum Jump: