Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คราวนี้ กีต้าร์ ไฟฟ้า จริงๆนะ....ไม่หลอก หรอก ครับ
Author Message
zeneth Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: คราวนี้ กีต้าร์ ไฟฟ้า จริงๆนะ....ไม่หลอก หรอก ครับ
(26-11-2010, 09:48)กีต้าร์เก่า Wrote: .... ได้เลยครับ น้ายอดฯ สำหรับน้ายอดฯ ไม่มี ปห. แต่ขอเน้นให้ยืมเล่นนะครับ แล้วต้องเอามาคืน..... ห้ามเอาไปจำนำ เด็ดขาดนะครับ.....Big GrinBig GrinBig Grin
.....

ผมเคยโดนเพื่อนยืมแล้วไม่ได้กีต้าร์คืนสองครั้ง ครั้งแรกเรียนอยู่ วค.พิบูลฯ ซื้อมาราคา 300.- บาท (ซื้อต่อเพื่อนมาอีกที เสียงดีทีเดียว เป็นกีต้าร์ตัวแรกที่มีและหัดเล่นกีต้าร์เป็นก็ตัวนี้แหละ) เพื่อนยืมไปหายไปหนึ่งเดือนเจอถามหาบอกว่าหายไปแล้่ว แล้วจะซื้อคืนให้แล้วก็หายไปทั้งคนทั้งกีต้าร์จนบัดนี้ก็ไม่เคยเห็นเพื่อนคนนี้อีกเลย

ครั้งที่สองเรียนต่อที่ มช. ซื้อยามาฮ่าใหม่ 1 ตัว 3000.- (ตอนนั้นทำงานแล้วเดือนละ 1580.- บาท) นี่ก็หายไปทั้งคนทั้งกีต้าร์เพื่อนยืมตอนก่อนปิดเทอมแล้วไม่กลับมาเรียนอีกเลย....
30-11-2010, 16:15
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คราวนี้ กีต้าร์ ไฟฟ้า จริงๆนะ....ไม่หลอก หรอก ครับ - by zeneth - 30-11-2010, 16:15

Forum Jump: