Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ด่วน!!!! วันที่12นี้ ได้เห็นรถถังแน่นอน
Author Message
Maow Offline
VIP member

Likes Given: 53
RE: ด่วน!!!! วันที่12นี้ ได้เห็นรถถังแน่นอน
นอกจาก ผบทบ แล้วผมต้องขออนุญาติ เจ้าตัวน้อยด้วยครับ
แต่ดูท่าแล้วขอคงจะอด เพราะถ้าเกิดกระจองอแงขึ้นมาเป็นอันว่า VISA โดนระงับกระทันหันแน่นอน
06-01-2008, 17:33
Find Like Post Reply
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ด่วน!!!! วันที่12นี้ ได้เห็นรถถังแน่นอน
dejemerry Wrote:
kosit Wrote:คาดว่าไปได้แน่นอนครับป้าแดงได้ขออนุญาติผบทบที่บ้านล่วงหน้าแล้วครับ

น้าก็พา ผบทบ มาด้วยซิค่ะ ถ้าชอบฟังเพลง สนุกแน่นอน ป้าแดงขอเอาหัวน้ากานเป็นประกันค่ะ..

หัวน้ากานจะไปมีค่าอะไรครับ

นอกซะจากว่า หัวใจเหี่ยวๆของน้ากานที่อยากมีคนมาดูแล มันถึงจะมีค่า

ที่มิอาจหาอะไร บนโลกมนุษณ์มาเปรียบเทียบ เสมอเหมือนได้ครับ

Maow Wrote:นอกจาก ผบทบ แล้วผมต้องขออนุญาติ เจ้าตัวน้อยด้วยครับ
แต่ดูท่าแล้วขอคงจะอด เพราะถ้าเกิดกระจองอแงขึ้นมาเป็นอันว่า VISA โดนระงับกระทันหันแน่นอน

น้าหม่าวนอกจากจะเกรงใจแฟน แล้วยังกลัวลูกอีกหรือครับ

ผมรับไม่ได้นะครับที่ผู้ชายอย่างเรา จะมีความเข้มแข็งน้อยขนาดนั้น

อย่าไปกลัว มีอะไร ต้องลุกขึ้นสู้ครับ

อูยยยย....พูดแล้ว เจ็บซี่โครง

อย่าลืมไปเยี่ยมผมด้วยนะครับ

ผมอยู่ ห้อง ICU มาห้าวันแล้ว!!!!!!!!

แง แงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
06-01-2008, 17:45
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
dejemerry Wrote:น้าก็พา ผบทบ มาด้วยซิค่ะ ถ้าชอบฟังเพลง สนุกแน่นอน ป้าแดงขอเอาหัวน้ากานเป็นประกันค่ะ..

อะจ๊ากกก!!!
น้า kosit ถ้าไม่หนุกก็ฝืนๆสนุกหน่อยนะคร๊าบบบ...นึกว่าสงสารผมเหอะ....

san Wrote:หัวน้ากานจะไปมีค่าอะไรครับ
นอกซะจากว่า หัวใจเหี่ยวๆของน้ากานที่อยากมีคนมาดูแล มันถึงจะมีค่า
ที่มิอาจหาอะไร บนโลกมนุษณ์มาเปรียบเทียบ เสมอเหมือนได้ครับ

ตอนนี้มีคนมาดูแลแล้วครับ...เสียใจด้วยสำหรับสาวๆท่านอื่น.....กรอด!! กรอด!!!!

(กัดฟันเขียน เผื่อต๊ะเข้ามาอ่าน)
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

07-01-2008, 00:10
Grid.. Offline
VIP member

Likes Given: 33
อ้าวววว.. เหรอครับพี่กานต์..

ดีแล้วครับ.. ที่ตอบแบบนั้น .. พี่ต๊ะเห็นคงชื่นใจ..Smile

พี่ต๊ะนี่คือคนที่.. เป็น Pretty ใช่มะครับ.. 5555555.. Rolleyes

ปล.ล้อเล่นนะครับพี่กานต+พี่ต๊ะล่มกันเองซะงั้น
07-01-2008, 01:36
Website Find Like Post Reply
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

karn Wrote:
dejemerry Wrote:น้าก็พา ผบทบ มาด้วยซิค่ะ ถ้าชอบฟังเพลง สนุกแน่นอน ป้าแดงขอเอาหัวน้ากานเป็นประกันค่ะ..

อะจ๊ากกก!!!
น้า kosit ถ้าไม่หนุกก็ฝืนๆสนุกหน่อยนะคร๊าบบบ...นึกว่าสงสารผมเหอะ....

san Wrote:หัวน้ากานจะไปมีค่าอะไรครับ

ตอนนี้มีคนมาดูแลแล้วครับ...เสียใจด้วยสำหรับสาวๆท่านอื่น.....กรอด!! กรอด!!!!

(กัดฟันเขียน เผื่อต๊ะเข้ามาอ่าน)

ขอโทษทีค่ะน้ากาน พอดีป้าพลั้งปากพูดไปโดยคิดไตรตรองไว้อย่างดีแล้วค่ะ
เพราะว่าเล็งเห็นผลค่ะว่า น้ากานเป็นผู้ชายคนเดียวในบ้านนี้ ที่ดูเซ็กซี่และน่ารัก
น่าหมั่นไส้ที่สุด ป้า ๆอิจฉาน้ากานกันทุกคน ยกเว้นป้าแดงทั้งอิจฉา ริษยา กว่าป้า ๆคนอื่นเค้า แค่นี้ยังน้อยไป นะยะหล่อน เชอะ!!

Grid.. Wrote:อ้าวววว.. เหรอครับพี่กานต์..

ดีแล้วครับ.. ที่ตอบแบบนั้น .. พี่ต๊ะเห็นคงชื่นใจ..Smile

พี่ต๊ะนี่คือคนที่.. เป็น Pretty ใช่มะครับ.. 5555555.. Rolleyes

ปล.ล้อเล่นนะครับพี่กานต+พี่ต๊ะล่มกันเองซะงั้น

นี่ก็ปีใหม่แล้ว แก๊งป่วนเค้าก็ยิ่งรักกันมากกว่าเดิมเป็นสองเท่า ยิ่งเห็นยิ่งสะเทือนใจ
มันเป็นภาพที่สะท้อนสังคมปัจจุบันจริง ๆ ค่ะ!! Rolleyes

น้องกริด รูปน้องปั๊งไปเอามาจากไหน ระวังเจอข้อหา ระเมิดลิขสิทธิ์นะจ๊ะ
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
(This post was last modified: 07-01-2008, 06:54 by dejemerry.)
07-01-2008, 06:12
Katayoot Offline
กระทู้ล่ม ขอรับผิดชอบเหตุการณ์นี้เอง

Likes Given: 145
กลุ้มเลย.... Sad

อ่านแต่หัวข้อกระทู้ ตั้งแต่เมื่อวาน ไม่ได้คลิ๊กไปอ่านข้างใน ตกใจมากครับ เพิ่งขึ้นมาจากห้องใต้ดินเมื่อกี้เอง ที่แท้ วันเด็ก..... กำ
07-01-2008, 07:27
san Offline
สัน

karn Wrote:ตอนนี้มีคนมาดูแลแล้วครับ...เสียใจด้วยสำหรับสาวๆท่านอื่น.....กรอด!! กรอด!!!!

กัดให้ขาด เลย ชับ ชับ ชับ

กัดให้ขาดเลย .... ชับ ชับ ชับ

Grid.. Wrote:อ้าวววว.. เหรอครับพี่กานต์..

ทำไมน้องหนอน เอาเรื่องจริง มาพูดเล่นอย่างนี้หล่ะครับ!!!

มา ...มาขอขมา น้ากานซะ

ยัง .... ยังอีก

เอ้า ...พนมมือ ....กราบไปที่เท้าของน้ากาน

ไหว้ต่ำไป..... ต่ำไป

สูงอีก ..... สูงขึ้นมาอีก

เออ ตรงหว่างคิ้วน้ากานแหละ!!!

ปล. รักมาก หยอกมากนะจ๊ะ น้ากานรูปหล่อ น่ารัก เซ็กซี่ที่สุดในบ้านฟ้า

dejemerry Wrote:นี่ก็ปีใหม่แล้ว แก๊งป่วนเค้าก็ยิ่งรักกันมากกว่าเดิมเป็นสองเท่า ยิ่งเห็นยิ่งสะเทือนใจ
มันเป็นภาพที่สะท้อนสังคมปัจจุบันจริง ๆ ค่ะ!!

น่าเป็นเกลียดเป็นอย่างมาก ที่พี่แดง สุดสวย ยกย่องให้แก็งป่วน

ที่ให้แง่มุม แง่คิด ที่เป็นประโยชน์ต่อสังคมขนาดนี้!!!

Katayoot Wrote:กลุ้มเลย.... Sad

อ่านแต่หัวข้อกระทู้ ตั้งแต่เมื่อวาน ไม่ได้คลิ๊กไปอ่านข้างใน ตกใจมากครับ เพิ่งขึ้นมาจากห้องใต้ดินเมื่อกี้เอง ที่แท้ วันเด็ก..... กำ

น้าหนุ่ม ลงไปหาไส้ดือนกินเหรอจ๊ะ....
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
07-01-2008, 11:43

san Wrote:
karn Wrote:ตอนนี้มีคนมาดูแลแล้วครับ...เสียใจด้วยสำหรับสาวๆท่านอื่น.....กรอด!! กรอด!!!!

กัดให้ขาด เลย ชับ ชับ ชับ

กัดให้ขาดเลย .... ชับ ชับ ชับ

ทำไมน้องหนอน เอาเรื่องจริง มาพูดเล่นอย่างนี้หล่ะครับ!!!

มา ...มาขอขมา น้ากานซะ

ยัง .... ยังอีก

เอ้า ...พนมมือ ....กราบไปที่เท้าของน้ากาน

ไหว้ต่ำไป..... ต่ำไป

สูงอีก ..... สูงขึ้นมาอีก

เออ ตรงหว่างคิ้วน้ากานแหละ!!!

ปล. รักมาก หยอกมากนะจ๊ะ น้ากานรูปหล่อ น่ารัก เซ็กซี่ที่สุดในบ้านฟ้า

dejemerry Wrote:นี่ก็ปีใหม่แล้ว แก๊งป่วนเค้าก็ยิ่งรักกันมากกว่าเดิมเป็นสองเท่า ยิ่งเห็นยิ่งสะเทือนใจ
มันเป็นภาพที่สะท้อนสังคมปัจจุบันจริง ๆ ค่ะ!!

น่าเป็นเกลียดเป็นอย่างมาก ที่พี่แดง สุดสวย ยกย่องให้แก็งป่วน

ที่ให้แง่มุม แง่คิด ที่เป็นประโยชน์ต่อสังคมขนาดนี้!!!

Katayoot Wrote:กลุ้มเลย.... Sad

น้าหนุ่ม ลงไปหาไส้ดือนกินเหรอจ๊ะ....

อ๋อ แก๊งนี้เค้ากินไส้เดือนเป็นอาหาร...Big Grin
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
07-01-2008, 12:55
kosit Offline
Senior member

Likes Given: 1
ตอนนี้ได้อนุมัติเรียบร้อยแล้วครับ น้ากานต้องเอาหัวเป้นประกันนะ( ชอบรูปน้าป๋อทำท่าจูบน้ากานมากดูทีไรหัวเราะน้ำตาไหลทุกที)
07-01-2008, 15:47

kosit Wrote:ตอนนี้ได้อนุมัติเรียบร้อยแล้วครับ น้ากานต้องเอาหัวเป้นประกันนะ( ชอบรูปน้าป๋อทำท่าจูบน้ากานมากดูทีไรหัวเราะน้ำตาไหลทุกที)

ไม่เป็นไรค่ะ น้า ถ้าหัวน้ากานไม่ว่าง ก็เอาหัวน้าสันแทนไปก่อนก็ได้ค่ะ บ้านนี้เค้ามีหัวเป็นประกันเยอะค่ะ Big Grin
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
07-01-2008, 15:52

Forum Jump: