Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอล่มกระทู้เชิญทางนี้...
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้...
san Wrote:
hattaya111 Wrote:[quote=san]

เนี่ยเเหละครับ HERO ของผมโดยเเท้ ประธานสมาพันธ์ไก่งวงบางเเก้ว 555siz

ไม่เคยทิ้งมาดนุ่มๆอย่างนี้เลยยย

มีโอกาศเปิดอบรมเทคนิคการล่มกระทู้ ช่วยเพิ่มทิศทางที่สดใส เเด่วงการล่ม เเห่งสยามประเทศ คงจะดีไม่น้อยนะครับ
เเล้วน้าๆหนอนๆ ขาล่มปายหนายกานหมดเนี่ยย

ขอบคุณนะครับ ที่มองว่าผมเป็น ฮีโร่ (มัยซินเด้อ!!!)

การที่จะมายืนถึงจุดตรงนี้ได้ จะต้องมีจิตใจที่อ่อนโยน นุ่มนวล รักโลก รักธรรมชาติ และต้องเป็นคนที่ละเอียดแอ่นมากๆนะครับ!!!

เพราะเมื่อมาถึงจุด ที่ทุกคนมารู้จักคุณ จากการป่วน

จะมีความรัก ความรู้สึกที่งดงามเข้ามา ประดัง ประดา ในชีวิตคุณให้ได้อบอุ่นหัวใจ

รวมๆแล้วตอนนี้ ทั้งชีวิตของผม มีคนที่มอบความรักให้กับผม ก็หลายพันคนแล้วครับ

แต่มีคนเกลียดผม....

หลายล้านคน!!!

หนึ่งในหลายล้านคนจ้ะ...Tongue
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
21-01-2008, 18:33
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - by dejemerry - 21-01-2008, 18:33

Forum Jump: