Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอล่มกระทู้เชิญทางนี้...
Author Message
hattaya111 Offline
Man of the Moon

Likes Given: 35
RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้...
hattaya111 Wrote:ถ้าต้องล่ม กาทู้ที่ชื่อว่า ....คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... ต้องทำให้มันเพี้ยนประเด็นไป สับสน งง หรือ ยังไงบ้างครับเชิญเหล่า เกจิ อาจารย์ ผู้ ชำนาญการ มาให้คำเเนะนำด้วย เเด่วงการล่ม เเห่งสยามประเทศ

หนูหนึ่ง...อยากหัดล่มกาทู้ เชิดชู วงการชีวิตไร้สาระ เฮฮา คากาทู้ ...รณรงค์ เลิกเล่นกีตาร์กัน มา ทำเวปกีตาร์ให้ เปนสวนสนุก เเละ...ชวนกัน เมา ปั่นจิ้งหรีด มึนหัวทุกรูปเเบบ

5555555555555555 วู้ๆ เมา เหวี่ยงเสื้อ เต้นรูดเสาร์กัน

...........................................................................

โดย Labour - 15-01-2008 09:13
นี่เลย ๆ ๆ ....

น้าหนึ่งเนี่ยแหละ คอล่มกาจู้ตัวจริง...ของแท้(จากจีนแดง)

หลังอ่านเสร็จจะรู้สึก ตอบไม่ถูก ไปไม่เป็น เล่นไม่ออก ทู้กที....ฮ่า ๆ ๆ ๆ มึนเค โคด ๆ กร๊ากกกกกกกกก
..............................................................................................

โห ไม่กล้ารับตำเเหน่งหล่ะครับพี่5555

เชิญคอล่มกาทู้ ครับตามข้างบน วู้วู้.....

............. ;?? ?..............
*.:??*Parradee ...A Journey of Us - ?.:* *.:??*?;??

อย่าไปเอาอะไรกับนักเขียนนิยาย

18-01-2008, 17:16
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - by hattaya111 - 18-01-2008, 17:16

Forum Jump: