Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอล่มกระทู้เชิญทางนี้...
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้...
dejemerry Wrote:น้าปิงขา ระดับน้าต่ายแล้ว เค้าไม่ต้องซักผ้าเองหรอกค่ะ
แต่ เอ๊!! ป้าแดงว่าคงแพ้ น้ำยาขัดห้องน้ำวิกซอลมากกว่าค่ะ Tongue

Labour Wrote:งานกุลีแบบนั้น...ไม่มีวันร๊อก

เฉลย.....
ล้างจานต่างหาก ประจำเยยยย

ถึงว่า....น้าต่ายเจอหน้าผมทีไร ชอบเอามือมาลูบหน้าผมอยู่ได้(คงอยากจะซับความอ่อนโยนจากใบหน้าของผมไป)

มือสากยิ่งกว่า พื้นปูนซีเมนต์ (ที่ฉาบไม่เรียบและผสมก้อนกรวดเยอะเกินไปซะอีก!!!)

ดีนะที่ผมไม่รู้สึกอะไรมากนัก

เพราะว่า ใบหน้าผมก็ด้านพอกัน!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
11-01-2008, 10:26
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - by san - 11-01-2008, 10:26

Forum Jump: