Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอล่มกระทู้เชิญทางนี้...
Author Message
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้...
ผมไม่เข้าแน่ กระทู้ไร้สาระพรรค์นี้...!!!

เมื่อเช้าไปวิ่งจ๊อกกี้งมาในหมู่บ้าน...
เจอ น.ศ.ขี่ 'มอไซค์ ผ่านหน้าไป โอ้โห...กระโปรงสั้นจุ๊ดจู๋ หน้าสวยเหมือนดารา ขาวจั๊วะ

สักพัก เสียงดังโครมมมม!!! ผมหันไปมอง รถเธอคว่ำครับ ผมรีบวิ่งไปดู เธอร้องบอกพี่ช่วยดึงขึ้นหน่อย แต่ทั้งเสื้อทั้งกระโปรงขาดกระจุย
อย่าคิดแบบนั้น!!!??? ผมไม่มัวทะลึ่งมองอยู่หรอกครับ รีบเข้าไปจะอุ้มเธอ แต่ผมเหลือบไปเห็นแผลถลอกเล็กๆที่แขน มีเลือดซึมนิดหน่อย
ผมแพ้เลือด เห็นแล้วนึกขึ้นได้ว่าต้องหน้ามืด เลยฟุบหน้าลงไปที่ซอก(แขน)ทันที...อร้างงงงงงงง

===============================================

จบแระ...ย่อหน้าสุดท้าย ผมคิดเอาเอง ช่วงที่ยืนคิดอยู่ เธอคงไปถึง 'วิลัย แล้ว
อย่าเอาโลโก้นี้มาใส่เค้านะ น้ามอนฯ 55555555555555
============ เพื่อความบันเทิง =============

(This post was last modified: 04-01-2008, 17:47 by Tai Labour.)
04-01-2008, 17:45
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอล่มกระทู้เชิญทางนี้... - by Tai Labour - 04-01-2008, 17:45

Forum Jump: