Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Godin LGX และแลกด้วยนะครับ, CaseFiber กีตาร์คลาสสิค
Author Message
ยอดเยี่ยม Offline
ลักเมา

Likes Given: 116
RE: Godin LGX และแลกด้วยนะครับ, CaseFiber กีตาร์คลาสสิค
Godin เป็นกีตาร์คุณภาพดีแต่อาภัพ ซื้อมาแพงแต่มักขายไม่ได้ราคาดังใจ
ตัวนี้ยังไม่ไปไหนเหตุผลก็คงไม่ต้องอธิบายเลยครับ คิดว่าเจ้าของคงรู้ดี

รุ่น LGX เป็นรุ่นค่อนข้างราคาสูง ถ้าจะเล่นรุ่นนี้ต้องทำใจตอนขาย
ผมมีรุ่น A6 Ultra และตอนนี้คิดว่าจะซื้อรุ่น LG HB ซึ่งราคาไม่แพง
กะซื้อมาเล่นเอง ไม่ขายด้วย เพราะเล่นเข้ามือ ชอบมากกกกกก...

ต้องยอมเจ็บตัว ลดราคาลงอีก คิดว่าต้องโดนใจใครซักคน
ขอให้ขายได้ไวไว ยำยำ มาม่า ครับ Wink
*** ตัวที่ใช่ ไซส์ที่ชอบ ***
25-11-2010, 00:33
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Godin LGX และแลกด้วยนะครับ, CaseFiber กีตาร์คลาสสิค - by ยอดเยี่ยม - 25-11-2010, 00:33

Forum Jump: