Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
+++ แนะนำร้านอร่อยครับ....จัดปายอย่าให้เสีย+++
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: +++ แนะนำร้านอร่อยครับ....จัดปายอย่าให้เสีย+++
san Wrote:
dejemerry Wrote:
Katayoot Wrote:จะเอาเรี่ยวแรงจากไหน... ใครจะเชื่อ ดูรูปที่หัวหิน ป้ากระโดดสูงกว่านักกีฬาซะอีก จริงป่ะน้า ซ่าส์ (อิ ๆ หาพวกก่อน) อย่างนี้ต้องส่งแข่งกีฬาแหลมทอง ได้เหรียญแน่ ๆ (เหอ ๆ กีฬาเก่าไปหน่อยนะป้าฯ)

ก็บอกแล้ว ป้าตัวจิ๊ดเดียวไง ถึงกระโดดตัวปลิว ซะขนาดนั้น ป้าแดงเคยเป็นนักกีฬาทีมชาติมาก่อนไม่รู้เหรอน้าหนุ่ม ป้าแดงเคยเป็นนักแม่นปืนนะจ๊ะ นี่เตือนแล้วนะเนี่ยBig Grin

น้าหนุ่มอย่าไปแซวพี่แดง อย่างนั้น

รูปที่กระโดดขึ้นไปได้สูงขนาดนั้น

คนธรรมดา ทำไม่ได้นะครับ!!!

เบื้องหลังการถ่ายภาพรูปนั้น น้าป๋อ ต้องปีนไปเก็บ เอ๊ย!!! ไปรับพี่แดงลงมาจากต้นมะพร้างที่หัวหินเลยนะครับ

ล่าสุดผมได้ส่งภาพนี้ไปให้ องค์กรนาซ่า แล้ว

เค้าตอบผมกลับมา ว่าอยากได้ พี่แดง ไปวิจัยมากๆ

เป็นประมาณสิ่งมหัศจรรณ์อันดับ 18 ของโลก!!!

นาซ่า กะว่าไม่ต้องใช้ยานอวกาศเพื่อไปเหยียบดาวพลูโตแล้ว

ฝึกพี่แดงอีกนิดหน่อย

ก็โดด ได้ถึงดาวพลูโตแล้วคร๊าบบบบบบบบบบบ

นี่ไม่ได้โม้นะ ตอนสมัยเด็ก ๆ เล่นกระโดดหนังยางแข่งกะเพื่อน เชื่อป่าว..ไม่มีเพื่อนคนไหนกล้าแข่งกะป้าเลยสักคน จนกระทั่งเดี๋ยวนี้ ไม่น่าเชื่อ ไม่ยักรู้ว่าตัวเองยังกระโดดได้สูงถึงขนาดนี้ อ๊าย อาย อายุไม่ได้ช่วยให้ความสามารถมันน้อยลงไปเลยนะเนี่ย มีแต่เพิ่มขึ้น เพิ่มขี้นทุกวันเหมือนน้ำหนักตัว แฮ่..
คราวหน้าถ้าสาว ๆ เค้าชวนป้ากระโดดอีก จะกระโดดขึ้นไปบนดาวพลูโต แล้วไม่กลับลงมาอีกและ เบื่อพวกน้า ๆ บ้านนี้เหลื๊อเกินนนน Sad
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
04-01-2008, 16:30
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: +++ แนะนำร้านอร่อยครับ....จัดปายอย่าให้เสีย+++ - by dejemerry - 04-01-2008, 16:30

Forum Jump: