Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
+++ แนะนำร้านอร่อยครับ....จัดปายอย่าให้เสีย+++
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: +++ แนะนำร้านอร่อยครับ....จัดปายอย่าให้เสีย+++
dejemerry Wrote:
Katayoot Wrote:จะเอาเรี่ยวแรงจากไหน... ใครจะเชื่อ ดูรูปที่หัวหิน ป้ากระโดดสูงกว่านักกีฬาซะอีก จริงป่ะน้า ซ่าส์ (อิ ๆ หาพวกก่อน) อย่างนี้ต้องส่งแข่งกีฬาแหลมทอง ได้เหรียญแน่ ๆ (เหอ ๆ กีฬาเก่าไปหน่อยนะป้าฯ)

ก็บอกแล้ว ป้าตัวจิ๊ดเดียวไง ถึงกระโดดตัวปลิว ซะขนาดนั้น ป้าแดงเคยเป็นนักกีฬาทีมชาติมาก่อนไม่รู้เหรอน้าหนุ่ม ป้าแดงเคยเป็นนักแม่นปืนนะจ๊ะ นี่เตือนแล้วนะเนี่ยBig Grin

น้าหนุ่มอย่าไปแซวพี่แดง อย่างนั้น

รูปที่กระโดดขึ้นไปได้สูงขนาดนั้น

คนธรรมดา ทำไม่ได้นะครับ!!!    

เบื้องหลังการถ่ายภาพรูปนั้น น้าป๋อ ต้องปีนไปเก็บ เอ๊ย!!! ไปรับพี่แดงลงมาจากต้นมะพร้างที่หัวหินเลยนะครับ

ล่าสุดผมได้ส่งภาพนี้ไปให้ องค์กรนาซ่า แล้ว

เค้าตอบผมกลับมา ว่าอยากได้ พี่แดง ไปวิจัยมากๆ

เป็นประมาณสิ่งมหัศจรรณ์อันดับ 18 ของโลก!!!

นาซ่า กะว่าไม่ต้องใช้ยานอวกาศเพื่อไปเหยียบดาวพลูโตแล้ว

ฝึกพี่แดงอีกนิดหน่อย

ก็โดด ได้ถึงดาวพลูโตแล้วคร๊าบบบบบบบบบบบ
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
04-01-2008, 16:07
Find Like Post Reply
Webmaster Offline
Administrator
*

Likes Given: 310
A2Nofunalound  RE: +++ แนะนำร้านอร่อยครับ....จัดปายอย่าให้เสีย+++
1.หมูกะทะ หมูผักสด เรียบทางด่วน
2.หมูจุ่ม มวลหมูจุ่ม
3.ข้าวเหนียวมะม่วง สุขุมวิท 38 Tongue
04-01-2008, 16:07
Website Find Like Post Reply
san Offline
สัน

RE: +++ แนะนำร้านอร่อยครับ....จัดปายอย่าให้เสีย+++
Webmaster Wrote:1.หมูกะทะ หมูผักสด เรียบทางด่วน
3.ข้าวเหนียวมะม่วง สุขุมวิท 38 Tongue

อยากไปกินจัง

จะมีใครว่างมากินกับผมมั๊ยน้อ.....

เห็นมีใครบอกผม ว่าคนขาย ข้าวเหนียวมะม่วง หน้าตา น่ารักด้วย

น่ารักจิงปะ ....พี่นิมิตร

จะได้แนะนำให้น้องร็อก....ปฏิบัติการตามล่าหาหัวใจ
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
04-01-2008, 16:14
Webmaster Offline
Administrator
*

Likes Given: 310
คงต้องลองไปชม และชิม(ข้าวเหนียวมะม่วง)ดูเองนะคับ ตอบแทนกันไม่ได้ เหมือนกีต้าร์น่ะคับต้องไปลองเอง Tongue
04-01-2008, 16:18
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
1.ซ้ง...วังหิน
2.เฮง...วังหิน
3.ข้าวต้มอนันต์...ศรีนครินทร์ ปากน้ำ Big Grin
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

04-01-2008, 16:22
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
เห็นด้วยครับ...
แม้เป็นแฟน ...ก็ไปชม และชิม(ข้าวเหนียวมะม่วง)แทนทุกอย่างไม่ได้
((ทางที่ดีอย่าให้รู้ว่าไป ดีที่สุด))
04-01-2008, 16:25
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

san Wrote:
dejemerry Wrote:
Katayoot Wrote:จะเอาเรี่ยวแรงจากไหน... ใครจะเชื่อ ดูรูปที่หัวหิน ป้ากระโดดสูงกว่านักกีฬาซะอีก จริงป่ะน้า ซ่าส์ (อิ ๆ หาพวกก่อน) อย่างนี้ต้องส่งแข่งกีฬาแหลมทอง ได้เหรียญแน่ ๆ (เหอ ๆ กีฬาเก่าไปหน่อยนะป้าฯ)

ก็บอกแล้ว ป้าตัวจิ๊ดเดียวไง ถึงกระโดดตัวปลิว ซะขนาดนั้น ป้าแดงเคยเป็นนักกีฬาทีมชาติมาก่อนไม่รู้เหรอน้าหนุ่ม ป้าแดงเคยเป็นนักแม่นปืนนะจ๊ะ นี่เตือนแล้วนะเนี่ยBig Grin

น้าหนุ่มอย่าไปแซวพี่แดง อย่างนั้น

รูปที่กระโดดขึ้นไปได้สูงขนาดนั้น

คนธรรมดา ทำไม่ได้นะครับ!!!

เบื้องหลังการถ่ายภาพรูปนั้น น้าป๋อ ต้องปีนไปเก็บ เอ๊ย!!! ไปรับพี่แดงลงมาจากต้นมะพร้างที่หัวหินเลยนะครับ

ล่าสุดผมได้ส่งภาพนี้ไปให้ องค์กรนาซ่า แล้ว

เค้าตอบผมกลับมา ว่าอยากได้ พี่แดง ไปวิจัยมากๆ

เป็นประมาณสิ่งมหัศจรรณ์อันดับ 18 ของโลก!!!

นาซ่า กะว่าไม่ต้องใช้ยานอวกาศเพื่อไปเหยียบดาวพลูโตแล้ว

ฝึกพี่แดงอีกนิดหน่อย

ก็โดด ได้ถึงดาวพลูโตแล้วคร๊าบบบบบบบบบบบ

นี่ไม่ได้โม้นะ ตอนสมัยเด็ก ๆ เล่นกระโดดหนังยางแข่งกะเพื่อน เชื่อป่าว..ไม่มีเพื่อนคนไหนกล้าแข่งกะป้าเลยสักคน จนกระทั่งเดี๋ยวนี้ ไม่น่าเชื่อ ไม่ยักรู้ว่าตัวเองยังกระโดดได้สูงถึงขนาดนี้ อ๊าย อาย อายุไม่ได้ช่วยให้ความสามารถมันน้อยลงไปเลยนะเนี่ย มีแต่เพิ่มขึ้น เพิ่มขี้นทุกวันเหมือนน้ำหนักตัว แฮ่..
คราวหน้าถ้าสาว ๆ เค้าชวนป้ากระโดดอีก จะกระโดดขึ้นไปบนดาวพลูโต แล้วไม่กลับลงมาอีกและ เบื่อพวกน้า ๆ บ้านนี้เหลื๊อเกินนนน Sad
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
04-01-2008, 16:30

san Wrote:
Webmaster Wrote:1.หมูกะทะ หมูผักสด เรียบทางด่วน

อยากไปกินจัง

จะมีใครว่างมากินกับผมมั๊ยน้อ.....

เห็นมีใครบอกผม ว่าคนขาย ข้าวเหนียวมะม่วง หน้าตา น่ารักด้วย

น่ารักจิงปะ ....พี่นิมิตร

จะได้แนะนำให้น้องร็อก....ปฏิบัติการตามล่าหาหัวใจ

SARUN Wrote:เห็นด้วยครับ...
แม้เป็นแฟน ...ก็ไปชม และชิม(ข้าวเหนียวมะม่วง)แทนทุกอย่างไม่ได้
((ทางที่ดีอย่าให้รู้ว่าไป ดีที่สุด))

ขี้หลี เหมือนกันหมดทั้งบ้านนนนนCool
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
04-01-2008, 16:33
Grid.. Offline
VIP member

Likes Given: 33
dejemerry Wrote:นี่ไม่ได้โม้นะ ตอนสมัยเด็ก ๆ เล่นกระโดดหนังยางแข่งกะเพื่อน เชื่อป่าว..ไม่มีเพื่อนคนไหนกล้าแข่งกะป้าเลยสักคน จนกระทั่งเดี๋ยวนี้ ไม่น่าเชื่อ ไม่ยักรู้ว่าตัวเองยังกระโดดได้สูงถึงขนาดนี้ อ๊าย อาย อายุไม่ได้ช่วยให้ความสามารถมันน้อยลงไปเลยนะเนี่ย มีแต่เพิ่มขึ้น เพิ่มขี้นทุกวันเหมือนน้ำหนักตัว แฮ่..
คราวหน้าถ้าสาว ๆ เค้าชวนป้ากระโดดอีก จะกระโดดขึ้นไปบนดาวพลูโต แล้วไม่กลับลงมาอีกและ เบื่อพวกน้า ๆ บ้านนี้เหลื๊อเกินนนน Sad

แบบนี้พ่อเต่ามีหงอยแหงมๆ..
04-01-2008, 16:34

Grid.. Wrote:
dejemerry Wrote:นี่ไม่ได้โม้นะ ตอนสมัยเด็ก ๆ เล่นกระโดดหนังยางแข่งกะเพื่อน เชื่อป่าว..ไม่มีเพื่อนคนไหนกล้าแข่งกะป้าเลยสักคน จนกระทั่งเดี๋ยวนี้ ไม่น่าเชื่อ ไม่ยักรู้ว่าตัวเองยังกระโดดได้สูงถึงขนาดนี้ อ๊าย อาย อายุไม่ได้ช่วยให้ความสามารถมันน้อยลงไปเลยนะเนี่ย มีแต่เพิ่มขึ้น เพิ่มขี้นทุกวันเหมือนน้ำหนักตัว แฮ่..

แบบนี้พ่อเต่ามีหงอยแหงมๆ..

ตอนนี้มากกว่าที่หงอยน่ะกริดเอ๊ยยยย..ไปไม่กลับแบบนี้ ตีปีกพรั้บ ๆนะซิไม่ว่า
อิ อิ นินทาได้ ตอนนี้พ่อเต่าไม่อยู่บ้าน 555
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
04-01-2008, 16:39

Forum Jump: