Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
...ขออนุญาติทุกท่านครับ......รบกวนช่วยอ่านด้วยนะครับ
Author Message
edo Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: ...ขออนุญาติทุกท่านครับ......รบกวนช่วยอ่านด้วยนะครับ
myakira Wrote:ขอบคุณคุณน้าหมอสำหรับเรื่องดีรับปีใหม่ค่ะ
ข้าพเจ้าเป็นแค่คนอ่าน ยังอิ่มใจขนาดนี้
แล้วคนลงแรงทั้งกายและใจอย่างคุณหมอจะสุขใจขนาดไหน... ^___^

...... ... ... .... คืนก่อนงาน..เตรียมงานกันจนตีสองครับผม....แม้จะเน้นว่าง่ายๆ..แต่ก็มีรายละเอียดเยอะพอควร...ประกอบกับคนทำก็มีแต่คนในครอบครัวช่วยๆกันครับ

.....พอวันงานช่วงเช้าผ่านไปได้ด้วยดีRolleyes...แต่สายกับเที่ยง...และก็เย็นเนี่ย....สุดๆๆๆๆเลยครับ...คนไข้เย้อๆๆๆๆๆๆมากๆๆๆๆ...เพราะวันนี้คลินิกเปิดรักษาฟรีทั้งวันด้วยครับ.....จากเคยปิดร้านตอนทุ่มครึ่ง.....เราต้องปิดตอนสองทุ่มครึ่งเลยครับ...Tongue.
....หมดแรงกันทุกคน.....แต่ก็หายเหนื่อยครับ....ได้ทำบุญ55Big Grin

......แต่ถึงอย่างไร...ตอนนี้ผมกลับมีความสุขมากขึ้นกว่าเดิม.....เพราะผมได้ทำให้คนในบ้านสีฟ้าที่ผมรัก...มีรอยยิ้มและมีความสุขกับเรื่องราวเล็กๆของผมได้.....ดีใจจังเลยครับ...Big GrinBig Grin

..... ปล. น้าบู..กะป้าแดง รอเพลงอีกแป๊บนึงนะครับ....ผมกำลังพยายามสุดๆอยุ่คร้าบบบTongueTongue
......
นักดนตรี...อุปกรณ์ยอดเยี่ยม...
04-01-2008, 22:37
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ...ขออนุญาติทุกท่านครับ......รบกวนช่วยอ่านด้วยนะครับ - by edo - 04-01-2008, 22:37

Forum Jump: