Thread Rating:
  • 4 Vote(s) - 4 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
โอกาสดีที่สุด+กีตาร์ดีๆจากบ้านเต่า
Author Message
nummeaw Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: โอกาสดีที่สุด+กีตาร์ดีๆจากบ้านเต่า
ตอนนี้อยากไล่ซื้อเก็บดังนี้พี่มีตัวไหนรบกวนแจ้งรายละเอียดและราคา ที่ Shineikyu@gmail.com ด้วยครับ กีตาร์ที่ผมกำลังให้เพื่อนหาที่เมืองนอกอยู่หากมีรบกวนแจ้งรายละเอียดกับราคาตามเมลด้วยนะครับ ดังนี้

LOWDEN ทรง O รุ่นสูงๆหน่อยครับ ไม่เอา Cut

และ พวก MARTIN D45รุ่น V หรือ ไม่ก็ได้ ก่อนหน้านี้เคยมี D42 ผมขายทิ้งไปนานมากๆแล้วตอนนี้อยากกลับมาเล่นอีก

YAMAHA รุ่นสูงๆ เช่น LL,LS 36

Adamas ที่หัวแกะสลัก กับ OVATION ที่บริดแกะสลักที่ AL Di meola ใช้ เป็น Custom Legend หรือเปล่าไม่แน่ใจเคยมีมานานแล้วขายทิ้งไปยังชอบเสียงอยู่ครับ

ประมาณนี้ครับที่อยากได้ก่อนรบกวนแจ้งรายละเอียดมาได้ตามเมลครับ ผมก็ให้เพื่อนและน้องที่อยู่อเมริกา และ ญี่ปุ่น หาๆให้อยู่เหมือนกันครับ

ขอบคุณครับ

21-12-2010, 00:00
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: โอกาสดีที่สุด+กีตาร์ดีๆจากบ้านเต่า - by nummeaw - 21-12-2010, 00:00

Forum Jump: