Thread Rating:
  • 4 Vote(s) - 4 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
โอกาสดีที่สุด+กีตาร์ดีๆจากบ้านเต่า
Author Message
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: โอกาสดีที่สุด+กีตาร์ดีๆจากบ้านเต่า
(08-10-2010, 01:28)povation Wrote:
(07-10-2010, 23:14)quackkk Wrote: ได้กีต้าร์ดีๆมาเพราะบ้านเต่า โดยเฉพาะเดือนนี้ได้ตัวในฝันทั้งสองตัวเลย กลายเป็น 3 แล้ว ^^ ต้องขอบคุณพี่ป๋อที่ให้ความช่วยเหลือมาโดยตลอดนะครับโดยเฉพาะ Gibson ตัวฝาแฝดพี่ป๋อ(รู้สึกว่าเราสองคนชอบมีอะไรเป็นแฝดกันนะ) และ Martin ตัวที่ผมหลงไหล ว่าแต่ว่าตั้งแต่รู้จักกันมาประมาณ 6 เดือน โดนไป 7 หลักแล้วนะพี่ Big Grin (แต่เป็น 7 หลักที่คุ้มค่าจริงๆครับ) ขอบคุณพี่ป๋ออีกครั้งมากๆครับ รักและเคารพมากๆเลยครับพี่คนนี้ แหมถ้าเป็นสาวๆนะ xoxo ไปแล้วนะเนี๊ยะ Big Grin

ยินดีและดีใจด้วยครับที่ได้กีตาร์ถูกใจ
ชอบอะไรเหมือนๆกับผม รสนิยมเดียวกัน เหมือนเช่น รถยนต์ยี่ห้อที่โปรดปราน
ประทับใจที่สุดตรงที่บอกว่า ซื้อแล้วไม่ค่อยชอบขาย
กีตาร์หลายตัวของผม ก็ Not for sale เช่นกันครับ
ผมบอกแล้วว่า....
ใครคบกับผม จะล่มจมไปกับกีตาร์
แต่มูลค่ากลับงอกเงย ....เชื่อเถอะ!

ผมไม่น่า Click เจอเลยจริงๆนะ
น้า quackkk จะรับอีกซักตัวไม๊ครับ
[Image: 32739794.jpg]
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
08-10-2010, 17:59
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: โอกาสดีที่สุด+กีตาร์ดีๆจากบ้านเต่า - by povation - 08-10-2010, 17:59

Forum Jump: