Thread Rating:
  • 4 Vote(s) - 4 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
โอกาสดีที่สุด+กีตาร์ดีๆจากบ้านเต่า
Author Message
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: โอกาสดีที่สุด+กีตาร์ดีๆจากบ้านเต่า
(07-10-2010, 23:14)quackkk Wrote: ได้กีต้าร์ดีๆมาเพราะบ้านเต่า โดยเฉพาะเดือนนี้ได้ตัวในฝันทั้งสองตัวเลย กลายเป็น 3 แล้ว ^^ ต้องขอบคุณพี่ป๋อที่ให้ความช่วยเหลือมาโดยตลอดนะครับโดยเฉพาะ Gibson ตัวฝาแฝดพี่ป๋อ(รู้สึกว่าเราสองคนชอบมีอะไรเป็นแฝดกันนะ) และ Martin ตัวที่ผมหลงไหล ว่าแต่ว่าตั้งแต่รู้จักกันมาประมาณ 6 เดือน โดนไป 7 หลักแล้วนะพี่ Big Grin (แต่เป็น 7 หลักที่คุ้มค่าจริงๆครับ) ขอบคุณพี่ป๋ออีกครั้งมากๆครับ รักและเคารพมากๆเลยครับพี่คนนี้ แหมถ้าเป็นสาวๆนะ xoxo ไปแล้วนะเนี๊ยะ Big Grin

ยินดีและดีใจด้วยครับที่ได้กีตาร์ถูกใจ
ชอบอะไรเหมือนๆกับผม รสนิยมเดียวกัน เหมือนเช่น รถยนต์ยี่ห้อที่โปรดปราน
ประทับใจที่สุดตรงที่บอกว่า ซื้อแล้วไม่ค่อยชอบขาย
กีตาร์หลายตัวของผม ก็ Not for sale เช่นกันครับ
ผมบอกแล้วว่า....
ใครคบกับผม จะล่มจมไปกับกีตาร์
แต่มูลค่ากลับงอกเงย ....เชื่อเถอะ!
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
08-10-2010, 01:28
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: โอกาสดีที่สุด+กีตาร์ดีๆจากบ้านเต่า - by povation - 08-10-2010, 01:28

Forum Jump: