Thread Rating:
  • 4 Vote(s) - 4 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
โอกาสดีที่สุด+กีตาร์ดีๆจากบ้านเต่า
Author Message
yot977 Offline
Member

Likes Given: 0
RE: โอกาสดีที่สุด+กีตาร์ดีๆจากบ้านเต่า
ผมรุ่น 135 ครับ
วันนี้ไปบ้านพี่ป๋อมาเห็นกีต้าร์พี้เค้าแล้วตกใจ สุดท้ายว่าจะชวนแก่ไปออกรอบกันดีกว่า
เอ มันเกี่ยวกับกีต้าร์ยังงัยเนี่ย ได้ดู lowden กับ yamaha ที่เป็น BZ ลายมันสวยยยสุดๆ ได้ลองLL-55 สุดที่รักของพี่ป๋อ
รู้สึกว่าเวลาไม้มันแห้งแล้วเสียงมันตรงไปตรงมาดีจังเลยนะครับ ส่วนเจ้า FG-1500 เสียดายที่ไม่ได้ฟังเสียง แต่ได้จับมาลูบมาดูใกล้ๆ
ไม้มันสวยจริงๆ ตอนกลับเพิ่งรู้ว่าพี่ป๋อยังไม่ได้กินข้าวเที่ยงเลย(2โมงกว่าแล้ว) ไปแล้วดีกว่า สรุปว่ามีความสุขครับ
บางที่ความสุขก็เกิดจากอะไรง่ายๆแบบนี้แหละมั้งครับ
จตุรมิตรสามัคคีดีเด่น จตุรมิตรนั้นเป็นสายใย....
01-10-2010, 22:30
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: โอกาสดีที่สุด+กีตาร์ดีๆจากบ้านเต่า - by yot977 - 01-10-2010, 22:30

Forum Jump: