Thread Rating:
  • 4 Vote(s) - 4 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
โอกาสดีที่สุด+กีตาร์ดีๆจากบ้านเต่า
Author Message
pong555 Offline
Member

Likes Given: 3
RE: โอกาสดีที่สุด+กีตาร์ดีๆจากบ้านเต่า
เอ๊า....

พึ่งรู้ว่าพี่ป๋อก็เป็นเด็กสวนกุหลาบ ผมก็เด็กสวนฯ นะพี่ ผมรุ่น 105 ครับ ไม่ทราบว่าพี่ป๋อรุ่นอะไรครับ ท่าจะต่ำกว่ารุ่น 100 แน่ๆ อิอิ..Rolleyes.

น่าแปลกนะครับ ไม่ว่าผมจะไปวงการไหน ก็มักจะเจอเด็กสวนกุหลาบเสมอ ยิ่งได้เจอรุ่นพี่สวนฯ นี่ พอรู้ว่าเราเป็นน้อง ก็ดูแลอย่างดีเลยครับ อย่างล่าสุด ผมไปเที่ยวสถานที่แห่งหนึ่งย่านเอกมัย เจอผู้จัดการ คุยไปคุยมาเป็นรุ่นพี่สวนฯ 99 โอ้.. พี่เค้าจัดให้เต็มที่เลยครับ ดังนั้น หากสมาชิกท่านใดในบ้านฟ้าเป็นเด็กสวนฯ ก็เข้ามาทักทายได้นะครับ ยินดีที่ได้รู้จักทั้งรุ่นพี่+รุ่นน้องครับ

เลือดชมพู-ฟ้า ในตัวผมยังเข้มข้นเสมอครับ..Big Grin
01-10-2010, 11:26
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: โอกาสดีที่สุด+กีตาร์ดีๆจากบ้านเต่า - by pong555 - 01-10-2010, 11:26

Forum Jump: