Thread Rating:
  • 4 Vote(s) - 4 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
โอกาสดีที่สุด+กีตาร์ดีๆจากบ้านเต่า
Author Message
ฟองสบู่ Offline
Member

Likes Given: 0
RE: เตรียมรับข่าวดี+กีตาร์ดีๆจากบ้านเต่า
(23-09-2010, 23:21)pood Wrote: น้าฟองสบู่ตามหากีต้าร์คลาสสิคแต่ไม่เหลียวแลผมเลยนะครับ ผมชักน้อยใจแล้วเพราะในเวลา 10 เดือนที่ผ่านมาผมขายไปแล้วสิบตัว ตอนนี้หมดบ้านแล้วครับเหลือแต่พวก all solid อยู่หกตัวแต่ยังไม่ขายหรอกเพราะน้อยใจ

สวัสดีครับ คุณ pood
ผมก็ตามอ่านกระทู้คุณ pood จนปรุ เหมือนกัน
ก็รออยู่เหมือนกันครับ ว่าเมื่อไหร่จะเปิดบ้านอีก
เกรงใจครับ ไม่กล้า message ไปถาม
ว่าแต่ว่าถ้ามีตัวที่เหมาะสมให้ผมได้ ก็ยินดีนะครับ

คุณ pood เหมือนเป็น Google เลยนะครับ รู้เรื่องเกี่ยวกับกีตาร์แตกฉานมาก
ขอบคุณครับที่แวะทักทาย ดีใจมากครับ
23-09-2010, 23:50
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เตรียมรับข่าวดี+กีตาร์ดีๆจากบ้านเต่า - by ฟองสบู่ - 23-09-2010, 23:50

Forum Jump: