Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รวบกวนน้าๆช่วยแนะนำด้วยครับ
Author Message
dear709 Offline
VIP member

Likes Given: 5
รวบกวนน้าๆช่วยแนะนำด้วยครับ

จากลิ้งค์นี้ครับ (ขออนุญาติเอาลิ้งจากที่อื่นมาถามนะครับ)

http://www.guitarthai.com/classified/que...QID=516838

ผมสนใจอ่ะครับ
(ถ้าบัตรเครดิตผ่าน จะรูดเต็มวงเงินมาซื้ออ่ะครับ...ผ่านทีเถอะเจ้าปะคู๊ณณณณ)

รู้สึกว่าราคาจะ 32,500 ครับ (และดูเหมือนจะต่อได้อีกนิดหน่อย)
อยากขอคำแนะนำว่า น่าซื้อไหมครับ
ผมจะรู้ได้อย่างไรว่ามันเดิมๆทั้งหมดรึป่าว?

เท่าที่ดูจากรูป
สภาพก็ดูใหม่ดี และเห็นมีใบของ fender มาให้ดู แบบนี้น่าเชื่อถือไหมครับ
ที่สำคัญ เป็นสี sunburst คอ rosewood
คิดเอาเองว่าจะไปซื้อปิ๊กการ์ดสีดำ แล้วตัดสติ๊กเกอร์ SRV ไปแปะ ใส่แทนสีขาวที่ติดมา
คงจะคล้ายกีต้า SRV น่าดู และทำให้มีแรงบันดาลใจในการหัดเล่นไรเงี้ยอ่ะครับ
(ฝันหวานเลย)

เรื่องกล่องไม่ใช่ของเดิม ผมไม่ซีเรียสเท่าไหร่ครับ

เอ่อ....น่าซื้อไหมครับ?

ปล.บัตรเครดิตผ่านทีเห๊อออออออ
18-09-2010, 13:14
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
รวบกวนน้าๆช่วยแนะนำด้วยครับ - by dear709 - 18-09-2010, 13:14

Forum Jump: