Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เสาร์ที่ 27 พฤศจิกายน 2553 พบกับ Meeting ครั้งที่ 6
Author Message
Athena_finale Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: เสาร์ที่ 27 พฤศจิกายน 2553 พบกับ Meeting ครั้งที่ 6
(28-11-2010, 21:03)Non Wacharakiat Wrote: ขอขอบคุณพี่ป๋อมากๆ ที่ชวนผมเข้าร่วมกลุ่ม และบรรเลงเพลงได้อย่างไพเราะ ทำให้ผมต้องพยายามร้องให้ดีที่สุด (ไม่ให้คนเล่นดนตรีเสียชื่อครับ) รวมถึงพี่ๆ เพื่อนๆ และน้องๆ ทุกท่านที่ร่วมแบ่งปันประสบการณ์ที่ดี บรรยากาศที่อบอุ่น (แต่ผมอาจจะหนาวใจไปนิดนึง....คริๆ) เป็นกันเอง สนุกดีครับ คราวหน้าไม่พลาดแน่นอนครับ

ปกติผมนอนประมาณ 4 ทุ่มกว่าๆ เมื่อวานถ้าไม่ใช่ Nimitguitar ผมคงเผ่นตั้งแต่ 3 ทุ่มแล้วครับ เพราะแต่ละท่านสุดยอดจริงๆ พลาดไปแล้วคงเสียดายแย่ครับ

ข้าน้อยขอคารวะจากใจด้วยน้ำเต้าหู้ 1 จอก
ณล วัชราเกียรติ
Elvis Presley น้องใหม่ตัวเล็กๆ ครับ

หนาวใจนี้เอง ไม่น่าล่ะ มองผมตาหวานๆ
ขอเดชะชัยชนะพุทธองค์ บันดาลมงคลชัยให้ไพศาล
เป็นมิ่งขวัญคุ้มเหตุเภทภัยพาล แด่เราท่านถ้วนทั่วทุกตัวตน

28-11-2010, 22:08
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เสาร์ที่ 27 พฤศจิกายน 2553 พบกับ Meeting ครั้งที่ 6 - by Athena_finale - 28-11-2010, 22:08

Forum Jump: