Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ภาพงาน ชุมนุม Martin ครั้งที่ 1
Author Message
societythailand Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: ภาพงาน ชุมนุม Martin ครั้งที่ 1
เปิดประตูชะโงกหน้าแบบกล้าๆ กลัวๆ ตามประสา น้องใหม่ สุด

" ถูกแล้วค่ะห้องนี้แหละค่ะ "

รู้สึกอบอุ่นมากๆ ครับ ไม่คิดว่าจะทำให้ผมรู้สึกได้อย่างนี้ แวปแรกที่ก้าวเข้ามาในงาน

Martin เต็มห้องไปหมด....!!!!

อยากจะบอกว่า ..... พี่ป๋อ น่ารักมากๆครับ ....... ใจดีมากๆ คนไรไม่รุ เล่นเอาผมวางตัวไม่ถูกเลย

พี่ โหน่ง อัธยาศัยดี แนะนำข้อมูลกีต้าร์ให้เยอะเลยแถม มีโชว์ดีๆ ให้ดูกันอีก ยินดีที่ได้รู้จักครับ พี่โหน่ง ครับ พี่เล่นเก่งมาก ขอบอก

อยากให้มีกิจกรรมดีๆ อย่างนี้ไปตลอดครับ เป็นกำลังใจให้ครับ
16-09-2010, 05:47
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ภาพงาน ชุมนุม Martin ครั้งที่ 1 - by societythailand - 16-09-2010, 05:47

Forum Jump: