Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ภาพงาน ชุมนุม Martin ครั้งที่ 1
Author Message
piggyprince Offline
VIP member

Likes Given: 31
RE: ภาพงาน ชุมนุม Martin ครั้งที่ 1
ขอขอบคุณพี่ป๋อที่เป็นผู้ริเริ่มให้เกิดงานดีๆแบบนี้ครับ ^-^
ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆทีมงานทุกคนที่ช่วยกันดูแล ยกของ มีน้ำใจกันทุกๆคนเลย
ขอบคุณLucky Musicที่เป็นSponsorนำกีต้าร์ดีๆมาให้ลองกัน
ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆที่นำกีต้าร์แสนรักมาให้พวกเราได้ลองกัน มีน้ำใจมากๆเลยค้าบบบ
ขอบคุณพี่Poppie พี่ชายที่แสนดีน้ำใจงามเอาFender Passportมาทำให้บรรยากาศหอมหวน
ขอบคุณเหล่าศิลปิน พี่ตู่ พี่พงษ์ และพี่ๆน้องๆวงดนตรีที่ข้นไปโชว์เพลงเพราะๆเทพๆ ผมล่ะช๊อบชอบบบบบบ
ขอบคุณพี่Webmasterที่เป็นศูนย์รวมเหล่าคนรักกีต้าร์มาให้ได้เจอะเจอะกัน ทำกิจกรรมดีๆร่วมกัน

นี่เป็นครั้งแรกของผมที่ได้มาร่วมงานกับเวบบ้านฟ้า รู้สึกอบอุ่นมากๆและเป็นกันเอง
ดีใจที่ได้เป็นน้องใหม่ของเวบแห่งนี้ และมีส่วนร่วมช่วยงานนนี้บ้างครับ
อิๆๆๆ ขอบคุณน้องLekที่ลากพี่ขึ้นไปแหกปากร้องเพลงบนเวทีด้วย เขินจังเยยยย ก้ากกกก

ปล. รูปเจ้าเล็กเยอะมากกะฉาวๆๆๆๆๆๆๆๆ หุๆๆๆ

เข้าห้องน้ำชาย ไปเจอน้องพริตตี้อยู่คนนึง
เธอบอกว่าเธอพูดภาษาไทยไม่ได้ รู้แค่ว่าเธอชื่อ Poopae ปูเป้ (เธอเป็นญาติสนิทพี่ Poppie เธอว่าอย่างนั้น)

พูดไปเดี๋ยวไม่เชื่อกัน เอารูปมาให้ดูกันเห็นๆดีก่า คริๆๆๆ
สังเกตุทรวดทรงองค์เอวเธอนะครับ หุ่นแบบนี้สะท้านใจน้องlekleklekแน่นอน!!!
เสียดายเธอหนีไปก่อน ไม่งั้นน้องชิงๆไม่ได้เกิดหรอกงานนี้ กร้ากกกกกกกกกกกก >_<

เสี้ยมมมมมมมมมมมมมม ไปแระตรู กรูจะโดนHD28Vแพ่งกระบานมั๊ยน้อออออออ

[Image: img0226bq.jpg]

Uploaded with ImageShack.us

[Image: img0225vu.jpg]

ถ่ายจากไอโฟนมานิดหน่อย แก้สีใน PSนะครับ

ก่อนออกจากบ้านพี่ป๋อ
[Image: img0209hk.jpg]

[Image: img0211xc.jpg]

[Image: img0214ic.jpg]

I love singing&playing guitar.
I love photography.
http://www.facebook.com/greenmade.cafe
Instagram: greenmadecafe

(This post was last modified: 14-09-2010, 11:43 by piggyprince.)
14-09-2010, 11:16
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ภาพงาน ชุมนุม Martin ครั้งที่ 1 - by piggyprince - 14-09-2010, 11:16

Forum Jump: