Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 4 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
บรรยากาศงานเปิดบ้านขายกีต้าร์ 22/12 ครับ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: บรรยากาศงานเปิดบ้านขายกีต้าร์ 22/12 ครับ
pinkuitarz Wrote:โห... ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆนะคะ พี่แอม พี่ฟิล์ม และลุงกฤษณ Smile

แหม.. แบบว่าชอบรูปแก๊งสาวซ่าส์ฯของเราที่ถ่ายกะพี่แอ๊นท์มากเลยค่า

ถึงแม้ว่าปิ๊งจะทำหน้าประหลาดไปซักหน่อย.. แต่ดูรวมๆออกมาแล้ว...สวยค่ะ Big Grin

แล้วก็... ขอรูปเพิ่มเติมด้วยค่ะ อิอิ Tongue

ว่าไงหนึ่งในสมาชิก แก็งสาวซ่า ฮาตดแตก!!!

ถ้าหน้าน้องปิ๊งประหลาด

หน้าพวกแก็งป่วนก็ อุบาท!!! ไม่แพ้กันหรอกครับ
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
24-12-2007, 16:22
Find Like Post Reply
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

RE: บรรยากาศงานเปิดบ้านขายกีต้าร์ 22/12 ครับ
san Wrote:ถ้าหน้าน้องปิ๊งประหลาด

ผมเจอบ่อยมากเลยครับพวกหน้าประหลาดเนี่ย.....
ที่มันสีเขียว ๆ ๆ ๆ .... เอาไว้ปูรองโต๊ะสนุ๊ก ใช่มั้ยครับ ...
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
24-12-2007, 16:33
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
Therock Wrote:
san Wrote:ถ้าหน้าน้องปิ๊งประหลาด

ผมเจอบ่อยมากเลยครับพวกหน้าประหลาดเนี่ย.....
ที่มันสีเขียว ๆ ๆ ๆ .... เอาไว้ปูรองโต๊ะสนุ๊ก ใช่มั้ยครับ ...

^
^
บร้า...เขียวๆ นั่นเค้าเรียก"ผ้าสัตว์ประหลาด"ต่างหาก ผมถามผู้รู้มาแล้ว

เพิ่งตื่นเนี่ย...แพ้ ส้มตำ+ปลาร้า...อรี้ยยยยย

ฉี่เป็นน้ำโจ๊กเลย 2 วัน..เพลียมาก
============ เพื่อความบันเทิง =============

24-12-2007, 17:12
Website Find Like Post Reply
เฒ่าทารก Offline
จิวแป๊ะทง

Labour Wrote:

^
^
บร้า...เขียวๆ นั่นเค้าเรียก"ผ้าสัตว์ประหลาด"ต่างหาก ผมถามผู้รู้มาแล้ว

เพิ่งตื่นเนี่ย...แพ้ ส้มตำ+ปลาร้า...อรี้ยยยยย

ฉี่เป็นน้ำโจ๊กเลย 2 วัน..เพลียมาก

ห๊า!!!!พี่ต่ายว่าอะไรนะคร๊าบบบบบ ผ้าผักตลาด เหรอครับ
อ๋อๆๆเข้าใจแระ ระยะ 2 วันมานี่หูผมอื้อครับต้องตะโกนดังๆถึงคุยรู้เรื่อง อิอิอิ
24-12-2007, 17:32
pinkuitarz Offline
แก๊งสาวซ่าส์..ฮาระเบิด!!

san Wrote:ว่าไงหนึ่งในสมาชิก แก็งสาวซ่า ฮาตดแตก!!!

หน้าพวกแก็งป่วนก็ อุบาท!!! ไม่แพ้กันหรอกครับ

ประท้วง!!! กรุณาเข้าใจเสียใหม่ค่ะ.. ชื่อแก๊งของเรา ไม่ใช่ แก็งสาวซ่า ฮาตดแตก!!! นะคะ!!! ชื่อว่า แก๊งสาวซ่าส์..ฮาระเบิด!! ตะหาก เอะอะอะไรก็เรื่องในห้องน้ำอยู่เรื่อย จุ๊ๆๆ Sad

ถ้าขืนพี่เจนนี่พูดจาไม่เข้าหูบ้านเต่าเมื่อไหร่นะคะ คอยดูนะ..จะฟ้องพี่นุให้ดู! เชอะ! หรือไม่งั้น..วันนี้ก็จะไม่ให้ก้าวขาเข้าบ้านเราอ่ะค่ะ RolleyesWink

Therock Wrote:ผมเจอบ่อยมากเลยครับพวกหน้าประหลาดเนี่ย.....

ไปได้คนละเรื่องเลยค่ะ พี่ร็อค 555 พี่หมายถึงผ้าปูรองโต๊ะสนุ๊กใช่มะ? ใช่ที่ไหนล่ะ Tongue

Labour Wrote:บร้า...เขียวๆ นั่นเค้าเรียก"ผ้าสัตว์ประหลาด"ต่างหาก ผมถามผู้รู้มาแล้ว

นี่ก็อีกคนค่ะ 555 ผ้าสัตว์ประหลาดมาจากไหนเนี่ย??

แล้วเรื่องส้มตำปลาร้านะคะ แหมๆ ทำมาเป็นแพ้ ถ้าบอกก็ไม่มีใครเค้าเชื่อน้ากรรมฯหรอกค่ะ ว่ากินไม่เป็น ก็หน้าออกให้จะตายเนาะ
ที่สำคัญ เมื่อวันนั้นยังเห็นตักส้มตำปลาร้าซดฮวบๆ ขนาดแม่เค้านี่เซียนกินส้มตำปลาร้าแล้วนะคะ เจอน้ากรรมฯแล้วแบบ..
เค้ามาบ่นกับปิ๊งเลยว่า โหย.. เห็นน้ากรรมฯกินแล้วเดี๊ยนอิ่มเลย... 555 ปิ๊งล่ะฮา

เฒ่าทารก Wrote:ห๊า!!!!พี่ต่ายว่าอะไรนะคร๊าบบบบบ ผ้าผักตลาด เหรอครับ
อ๋อๆๆเข้าใจแระ ระยะ 2 วันมานี่หูผมอื้อครับต้องตะโกนดังๆถึงคุยรู้เรื่อง อิอิอิ

ตามไปอีกคน.. ผ้าผักตลาด... แต่ก็..คล้ายๆแหละ เขียวๆเหมือนกัน อิอิ ไม่เป็นไรๆค่ะ 555

ไม่รู้ว่าคนต่อไปจะฟังเป็นผ้า...อะไรนะคะเนี่ย ไอ ว้อนท์ ทู โนว์... ดี..ไม่บอกผ้าสบประมาท อิอิ TongueBig Grin
[Image: Cute-hi5-39.gif]

(This post was last modified: 24-12-2007, 17:59 by pinkuitarz.)
24-12-2007, 17:54
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Labour Wrote:

^
^

pinkuitarz Wrote:
san Wrote:ว่าไงหนึ่งในสมาชิก แก็งสาวซ่า ฮาตดแตก!!!

ประท้วง!!! กรุณาเข้าใจเสียใหม่ค่ะ.. ชื่อแก๊งของเรา ไม่ใช่ แก็งสาวซ่า ฮาตดแตก!!! นะคะ!!! ชื่อว่า แก๊งสาวซ่าส์..ฮาระเบิด!! ตะหาก เอะอะอะไรก็เรื่องในห้องน้ำอยู่เรื่อย จุ๊ๆๆ Sad

ถ้าขืนพี่เจนนี่พูดจาไม่เข้าหูบ้านเต่าเมื่อไหร่นะคะ คอยดูนะ..จะฟ้องพี่นุให้ดู! เชอะ! หรือไม่งั้น..วันนี้ก็จะไม่ให้ก้าวขาเข้าบ้านเราอ่ะค่ะ RolleyesWink

Therock Wrote:ผมเจอบ่อยมากเลยครับพวกหน้าประหลาดเนี่ย.....

ไปได้คนละเรื่องเลยค่ะ พี่ร็อค 555 พี่หมายถึงผ้าปูรองโต๊ะสนุ๊กใช่มะ? ใช่ที่ไหนล่ะ Tongue

Labour Wrote:บร้า...เขียวๆ นั่นเค้าเรียก"ผ้าสัตว์ประหลาด"ต่างหาก ผมถามผู้รู้มาแล้ว

นี่ก็อีกคนค่ะ 555 ผ้าสัตว์ประหลาดมาจากไหนเนี่ย??

แล้วเรื่องส้มตำปลาร้านะคะ แหมๆ ทำมาเป็นแพ้ ถ้าบอกก็ไม่มีใครเค้าเชื่อน้ากรรมฯหรอกค่ะ ว่ากินไม่เป็น ก็หน้าออกให้จะตายเนาะ
ที่สำคัญ เมื่อวันนั้นยังเห็นตักส้มตำปลาร้าซดฮวบๆ ขนาดแม่เค้านี่เซียนกินส้มตำปลาร้าแล้วนะคะ เจอน้ากรรมฯแล้วแบบ..
เค้ามาบ่นกับปิ๊งเลยว่า โหย.. เห็นน้ากรรมฯกินแล้วเดี๊ยนอิ่มเลย... 555 ปิ๊งล่ะฮา

เฒ่าทารก Wrote:ห๊า!!!!พี่ต่ายว่าอะไรนะคร๊าบบบบบ ผ้าผักตลาด เหรอครับ

ตามไปอีกคน.. ผ้าผักตลาด... แต่ก็..คล้ายๆแหละ เขียวๆเหมือนกัน อิอิ ไม่เป็นไรๆค่ะ 555

ไม่รู้ว่าคนต่อไปจะฟังเป็นผ้า...อะไรนะคะเนี่ย ไอ ว้อนท์ ทู โนว์... ดี..ไม่บอกผ้าสบประมาท อิอิ TongueBig Grin

เดี๋ยวก็เจอ แม่ค้าปากตลาด..Sad
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
24-12-2007, 19:33
nit gt Offline
VIP member

Likes Given: 1
pood Wrote:น้าพืชก็กลับมาหลังจากขอตัวไปเล่นงานแต่งงาน

[Image: PICT0349.jpg]
ผมนับถือน้ำใจ อันงดงามของน้า พืช แกจริง ๆ .. ครับ ทีสละเวลามาเล่นให้สมาชิกบ้านสีฟ้าฟัง..นับถือ..นับถือ
(This post was last modified: 24-12-2007, 20:27 by nit gt.)
24-12-2007, 20:25
edo Offline
Senior member

yodchula Wrote:นั่นแน่ คุณหมอแอบปิ๊งเจ้าสาวร่างผอมซะแล้วรึ Big Grin

...55Big GrinBig Grin...แล้วเมื่อไหร่ D45 Maquis จะมาซะทีคร้าบพี่ยอดTongue
นักดนตรี...อุปกรณ์ยอดเยี่ยม...
24-12-2007, 20:51
yodchula Offline
-1833 Custom Shop-

soon จ้า
[Image: myworkspace.jpg]
25-12-2007, 00:16
Katayoot Offline
กระทู้ล่ม ขอรับผิดชอบเหตุการณ์นี้เอง

Likes Given: 145
pinkuitarz Wrote:แหม.. แบบว่าชอบรูปแก๊งสาวซ่าส์ฯของเราที่ถ่ายกะพี่แอ๊นท์มากเลยค่า ถึงแม้ว่าปิ๊งจะทำหน้าประหลาดไปซักหน่อย.. แต่ดูรวมๆออกมาแล้ว...สวยค่ะ Big Grin

น้อยใจ.... แอบไปถ่ายกันตอนไหนยะ ไม่เห็นชวนกันมั่ง... บรึ๋ยยย.. แต๊บไม่อยู่แล้วฮ่า.. เหอ ๆ ๆ

ขอบคุณน้า pood หนู๋ film มากมายครับ สุดจะบรรยาย... ผมมีความสุขมากครับ (ที่ได้กินข้าวเย็นบ้านคนอื่น อิ ๆ ๆ) อยากเปิดบ้านมั่ง แต่กลัวยุงเข้า!!!! ม่ายช่ายยย เดี๋ยวมีกีต้าร์เยอะ ๆ จะชวนชาวบ้านฟ้ามาเยือน เทพาเลิฟ บ้านผมนะค๊าบบบบ.... ตอนนี้มี 2 ตัวละ
25-12-2007, 08:35

Forum Jump: