Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
แอมป์ยี่ห้อ ORANGE ดีใหมครับ และราคาประมานไหนหรอครับ
Author Message
veedemort Offline
ฝีมือ 4 ... อุปกรณ์ 120

Likes Given: 0
RE: แอมป์ยี่ห้อ ORANGE ดีใหมครับ และราคาประมานไหนหรอครับ
ผมว่า orange เป็นแอมป์สำหรับดนตรี rock ครับ ... เสียงแตก เพราะ

ไม่ค่อยมีคนพูดถึง orange กับ acoustic เท่าไหร่ ... ส่วนใหญ่จะเป็นไฟฟ้าคับ

เป็น boutique amp ที่สีสวย และเสียงแตกเพราะคับ (สมัยก่อนผมวนเวียนอยู่ฝั่งไฟฟ้า เลยคุ้นเคยอยู่บ้าง)

จำได้ละ ผมเคยชอบ tiny terror อยู่ีพักนึงคับ แต่ดันไปได้ marshall มาก่อน เลยไม่ได้ซื้อ จนย้ายบ้านมาเป็น บ้านสีฟ้า นี่แหล่ะคับ
(This post was last modified: 30-05-2011, 20:13 by veedemort.)
30-05-2011, 17:40
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: แอมป์ยี่ห้อ ORANGE ดีใหมครับ และราคาประมานไหนหรอครับ - by veedemort - 30-05-2011, 17:40

Forum Jump: