Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
บ้านสีฟ้าสัญจร..เขาใหญ่..ฉลองปีใหม่ 2551 ด้วยกัน
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
RE: บ้านสีฟ้าสัญจร..เขาใหญ่..ฉลองปีใหม่ 2551 ด้วยกัน
boobyblue Wrote:วีซ่าของผมได้รับความกรุณาพิจารณาเป็นครั้งๆไป
หากครั้งไหนพลาดไปแล้วก็ถือว่าแล้วไป
จะมาตู่อ้างว่าคราวที่แล้วยังไม่ได้ใช้วีซ่าที่อนุมัติให้ไปเมื่อครั้งก่อนไม่ได้
ฮือ....พิมพ์ไปน้ำตาร่วงไป...........

น่าสงสารน้า บลูคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบ............
แต่ผมมั่นใจว่า....
มีน้า ๆ อีกหลายท่านในบ้านฟ้า...ที่ใช้หลักการขอวีซ่าเช่นเดียวกับน้าบลูครับ...อย่าห่วงไปครับ 555
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
27-12-2007, 16:39
Find Like Post Reply
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
RE: บ้านสีฟ้าสัญจร..เขาใหญ่..ฉลองปีใหม่ 2551 ด้วยกัน
pop_250823 Wrote:
Labour Wrote:ปีใหม่ นั่งนับเวลาถอยหลังอยู่บ้าน(ไม่รู้จะนับทำไม เน๊อะ)
อยู่ที่ไหน ไม่สุขใจเท่าอยู่บ้านเรา

มีภารกิจแล้ว.......
ทำอาหารเลี้ยงเด็กๆ และเพื่อนเด็กๆ คนในบ้าน คนข้างบ้าน.....กรึ่มๆ ไปด้วย
เปิดเพลงลั่นบ้าน..เปิดไฟประดับ พรึ่บพั่บ..แหกปากร้องเพลง..หยิบอีแก่มาเล่น(ไม่ใช่คน)
อาบน้ำ..รอคนมาตีตูด เกาหลัง นวดขา...หลับ

ตื่นมา..ก็เริ่มใหม่...เป็นแบบนี้ 2-3 วัน

สนใจไปแจมกีต้าร์ท้าลมหนาว ตามป่าตามเขาด้วยกันแบบ ไม่รู้จักฉันไม่รู้จักเธอไหมครับ อิอิ ผมคงพเนจรไปเรื่อยๆอะครับมีเวลาแค่สี่วันปีนี้หยุดน้อยจังเลยนะ

สนใจเต็มรักเลยน้าป๊อบวันเดือนปีเกิด...แต่ทำไงได ้มีเรือพ่วงเยอะแยะ ยั๊วเยี๊ย ยุ่มย่าม

อ้อ...อีกอย่าง เล่นไม่จบสักเพลง หยุดมานานเต็มทน ตามประสาคนเรื่อยเปื่อย ติดหูก็แกะ ฟังแล้วชอบก็ร้อง..แต่ไม่เคยคิดเล่นให้ใครฟัง เลยเป็นแบบเนี๊ย

ปีใหม่จะเริ่มละ...สักครึ่งเพลงก่อน 55555
============ เพื่อความบันเทิง =============

27-12-2007, 20:24
Website Find Like Post Reply

Forum Jump: