Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
พาภรรยาเข้าโรงแรม !!!!!
Author Message
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: พาภรรยาเข้าโรงแรม !!!!!
กระทู้นี้น่าสนใจมากครับ มีรูปสวยๆน่าตื่นตาตื่นใจด้วย
แต่จะให้ดีอยากให้น้ากิจจัง ตั้งกระทู้อีกว่า....
พาภรรยาน้อยเข้าโรงแรม !!!!!
และขอรูปสวยๆแบบหมอไม่รับเย็บด้วยนะครับ
จะเป็นกระทู้ที่น่าสนใจยิ่งไปกว่ากระทู้นี้หลายเท่านัก...เชื่อผม!
แต่อย่าตั้งว่าพาภรรยาโฟล์คน้อยเข้าโรงแรม !!!!!
เชียวนะ...เดี๋ยวจะเจอกระสุนลูกปลายจากท่านประธานเสี้ยม
จากผู้หวังดี...เสี้ยมมือสอง...
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
21-08-2010, 08:44
Website Find Like Post Reply
Kitja Offline
สิงห์เกษตร

Likes Given: 3
RE: พาภรรยาเข้าโรงแรม !!!!!
(21-08-2010, 08:44)povation Wrote: กระทู้นี้น่าสนใจมากครับ มีรูปสวยๆน่าตื่นตาตื่นใจด้วย
แต่จะให้ดีอยากให้น้ากิจจัง ตั้งกระทู้อีกว่า....
พาภรรยาน้อยเข้าโรงแรม !!!!!
และขอรูปสวยๆแบบหมอไม่รับเย็บด้วยนะครับ
จะเป็นกระทู้ที่น่าสนใจยิ่งไปกว่ากระทู้นี้หลายเท่านัก...เชื่อผม!
แต่อย่าตั้งว่าพาภรรยาโฟล์คน้อยเข้าโรงแรม !!!!!
เชียวนะ...เดี๋ยวจะเจอกระสุนลูกปลายจากท่านประธานเสี้ยม
จากผู้หวังดี...เสี้ยมมือสอง...

กำลังหาอยู่ครับพี่ป๋อ หายากครับ มีแต่หวังแต่เงิน แบบจริงใจไม่จิงโจ้ หาไม่ได้ครับ น้ายอดเยี่ยมหาให้ผมสักคนได้เปล่าครับ
สิงห์เกษตรพาเที่ยว Switzerland

http://singhakaset.multiply.com/photos/album/35/35
05-11-2011, 18:23
Find Like Post Reply

Forum Jump: