Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
งานชุมนุม Martin กีตาร์ตัวจริงเสียงจริง ครั้งที่ 1.
Author Message
Maow Offline
VIP member

Likes Given: 53
RE: งานชุมนุม Martin กีตาร์ตัวจริงเสียงจริง ครั้งที่ 1.
เห็นข้อเสนอแนะของแต่ละท่านแล้วรู้สึกว่าแต่ละท่านก็ค่อนข้างที่จะมีความเป็นห่วงกีต้าร์ตัวเองอยู่ไม่น้อยเลย ผมรู้สึกว่าแต่ละท่านที่ร่วมเอากีต้าร์มาให้เพื่อนๆ สมาชิกได้ลองนับว่าเป็นท่านที่ใจกว้างมากจริงๆ
เพราะเราไม่รู้ว่าแต่ละคนที่มาลองกีต้าร์มีความรู้เรื่องการรักษากีต้าร์หรือความระมัดระวังมากน้อยขนาดไหน บางคนมาลองกีต้าร์ทั้งๆที่เล็บมือซ้ายยาวซึ่งแน่นอนว่าเจ้าของกีต้าร์อาจช้ำใจเนื่องจากได้รอยเล็บที่ฟิงเกอร์บอร์ดไปเป็นที่ระลึก (แม้ไม่ได้รอยขนแมวที่ตัวกีต้าร์)

แต่ที่ลำบากใจก็คือหากเพื่อนสมาชิกมาขอลองแล้วเราบอกว่าไม่ให้ลอง ณ.สถานการ์ณแบบนั้นผมคิดว่าคงเป็นอะไรที่พวกเราไม่พึงประสงค์ และจะเป็นที่กล่าวขานกันไปอีกนาน อ่านข้อคิดเห็นของน้า pong555 แล้วก็รู้สึกได้เลยถึงผู้ที่เป็นเจ้าของกีต้าร์ และผมคิดว่าวันนั้นเจ้าของกีต้าร์คงเหนื่อยมากแน่ๆเลย ทั้งต้องมีการใช้สมาธิทั้งพูดคุย ทั้งจ้องกีต้าร์ตัวเอง ส่วนคนมาลองกีต้าร์ก็มีหน้าที่ลองอย่างเดียว.....

ให้กำลังใจน้าป๋อครับสำหรับการจัดงานในครั้งนี้ครับ งานนี้ใหญ่จริงๆครับน้าป๋อ
(This post was last modified: 26-08-2010, 09:02 by Maow.)
26-08-2010, 08:57
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: งานชุมนุม Martin กีตาร์ตัวจริงเสียงจริง ครั้งที่ 1. - by Maow - 26-08-2010, 08:57

Forum Jump: