Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
งานชุมนุม Martin กีตาร์ตัวจริงเสียงจริง ครั้งที่ 1.
Author Message
ก.เอ๋ย ก.กอล์ฟ Offline
Member

Likes Given: 2
RE: งานชุมนุม Martin กีตาร์ตัวจริงเสียงจริง ครั้งที่ 1.
เสนอแบบนี้ครับ
1.การจัดแสดงกีต้าร์ : ให้จัดวางโชว์กีต้าร์แต่ละตัวให้ท่านสมาชอกได้ชื่นชมพร้อง Profile ของกีต้าร์แต่ละตัวตั้งแสดงให้ผู้ชมได้ชมและได้ดูอย่างใกล้ชิดมีมีเขตกำหนดหือเชื่อกกำหนดไว้โดยไม่ให้หยิบออกมาอย่างอิสระ เพื่อป้องกันความเสียหาของกีต้าร์ และความใจหายของเจ้าของและผู้จัด และไม่ต้องมานั่งเฝ้าของตลอดเวลามีเวลาได้พูดได้คุยกับผู้ร่วมงานคอเดียวกันท่านอื่น โดยผู้จัดจัดคนดูแลดดยตรงไว้ให้ที่จุดแสดงกีต้าร์
2.การลองสัมผัสลองเสียง : จะแบ่งเป็น 2 ช่วง
2.1 ช่วงที่ 1 ผู้จัดแนะนำกีต้าร์แต่ละตัวพร้อม Profile บนเวทีที่ละตัวว่าดีอย่างไรน่าสนใจหรือมีจุดเด่นที่มาที่ไปอย่างไรพร้อม แนะนำเจ้าของเพื่อเป็นการขอบคุณและเป็นการThank ในความใจกว้าง และ ให้เจ้าของหรือ หามือปืนยอดฝีมือ มาลองให้ผู้เข้าชมฟังบนเวที ที่ละตัว
2.2 ช่วงที่ 2 จะเป็นช่วงขอลองหน่อยโดยให้ผู้สนใจได้สัมผัสกีต้าร์แต่ละตัว ด้วยการจัดสถานที่แบ่งเป็นกลุ่มย่อยๆโดยมีเจ้าของหรือผู้ได้รับมอบหมายกรณีเจ้าของนำมาหลายตัวเป็นผู้ดูแล ให้ผู้สนใจได้พูดได้คุยกันอย่างใกล้ชิดส่วนการจะให้ผู้ชมหยิบจับอย่างไรก็จะเป็นวิจารณยานของผู้ดูแลแต่ละกลุ่มอีกทีให้อิสระผู้ชมแบบเจ้าของสบายใจ

ลองดูนะครับผมอยากให้มีกีต้าร์มาร่วมงานเยอะๆ และ ผมเชื่อว่าต้องสร้างความมั่นใจสบายใจให้เจ้าของกีต้าร์ให้ชัดเจน แล้วกี่ต้าร์ดีๆสวยๆงามๆ ก็จะหลั่งไหลมาไม่ขาดสาย
เสียได้ผมไม่มีมาติน รอน้าป๋อยกให้(ฟรี)ซักตัว 555 กีต้าร์เนี้ยน่ามีให้เช่าแบบเปียร์โนมือสองเนอะเข้าไปเล่นที่บ้านก่อน
25-08-2010, 17:13
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: งานชุมนุม Martin กีตาร์ตัวจริงเสียงจริง ครั้งที่ 1. - by ก.เอ๋ย ก.กอล์ฟ - 25-08-2010, 17:13

Forum Jump: