Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
งานชุมนุม Martin กีตาร์ตัวจริงเสียงจริง ครั้งที่ 1.
Author Message
guitarpom Offline
Member

Likes Given: 0
RE: งานชุมนุม กีตาร์ Martin ...ครั้งสำคัญ...ที่บ้านเต่า
น่าจะเป็นงานรวมกีตาร์มาร์ตินที่ใหญ่ที่สุดในประเทศไทย น่าจะชวนคอลัมนิสต์นิตยสารเกี่ยวกับดนตรี ไปถ่ายทำบ้างนะครับ งานแบบนี้มีไม่บ่อย และอย่างงี้ต้องเชิญ
ลัคกี้มิวสิค มาให้ได้ครับ ถ้าไม่ตรงศุกร์/เสาร์ ก็ดีเน๊าะ เพราะ2วันเนี่ยะเขาห้ามขาดห้ามลาครับ นี่แหละเล่นประจำมันก็ลำบากอย่างงี้ล่ะน้า.....
ผมไม่แปลกใจเลยว่าทำไมน้าพี่ป๋อนัดชุมนุมมาร์ติน เข้าไปดูแกลลอรี่แล้วก็ถึงบางอ้อครับ ชวงนี้มาร์ตินวิ่งเข้าบ้านเต่าเป็นขบวนติดๆกัน ยาววววววววว...เหยียดแทบจะชนกันพัง พี่ป๋อครับ ผมเชียร์รุ่นที่ joan baez ใช้ มาเพิ่มอีกสักตัวสีครับ ไม่รู้สินะทำไมผมชอบกีตาร์ทรงนี้มากกกกกกกกก...ก็ไม่รู้......
(This post was last modified: 08-08-2010, 16:31 by guitarpom.)
08-08-2010, 16:10
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: งานชุมนุม กีตาร์ Martin ...ครั้งสำคัญ...ที่บ้านเต่า - by guitarpom - 08-08-2010, 16:10

Forum Jump: