Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รับซื้อ ตามหาาา .. . . . . . . . .Yamaha L-5ES /// K.yairi /// Takamine ครับ
Author Message
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
RE: รับซื้อ ตามหาาา .. . . . . . . . .Yamaha L-5ES /// K.yairi /// Takamine ครับ
ขออนุญาติตอบทีเดียวเลยนะครับ

วันนี้ผมรับโทรศัพท์ทั้งวันเลย มีแฟนเก่าที่เคยซื้อกีต้าร์ผมไปติดต่อมาหลายคน บางคนถึงกับจะขับรถมาจากพิจิตรเลย ผมขอขอบคุณทุกท่านตรงนี้เเลยนะครับ
ที่ยังไม่ลืมผมทั้งๆที่ไม่ใด้เจอกันเป็นปีแล้ว

Martin มีคนกล้าซื้อแน่นอนครับแต่ยังไม่ทราบว่าใครจะเป็นคนเสียเงินเพราะผมไม่เปิดให้จอง มาลองใด้วันเสาร์หลังเที่ยงครับ เมื่อกี้น้าอ้วนโทรฯมาถามว่าแอบเปิดบ้านตอนแกไปต่างประเทศอีกแล้วหรือ ผมรับรองว่าพวกกีต้าร์ตัวโปรดของน้าอ้วนผมจะเก็บรักษาไว้ที่คอนโดรวมทั้งเจ้าตัวขาวคอดำด้วยครับ

กีต้าร์ไฟฟ้าตอนนี้คงยังไม่ลงประกาศขายครับ ถ้าจะขายคงมี Music Man Sub 1 made in USA สภาพ 100% ไม่เคยโมพร้อม hard case ราคาหมื่นกว่าบาทน้าโอ๋จะรับอีกซักตัวไหมครับ

04-08-2010, 20:41
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: รับซื้อ ตามหาาา .. . . . . . . . .Yamaha L-5ES /// K.yairi /// Takamine ครับ - by pood - 04-08-2010, 20:41

Forum Jump: