Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
บทพิสูจน์ของแก๊งล่ม
Author Message
โฟล์คน้อย Offline
เจ้าสำนักเสี้ยม! อิอิ..

Likes Given: 0
RE: บทพิสูจน์ของแก๊งล่ม
(30-07-2010, 17:55)poPPie Wrote: โถ..รองขี้ข้าฉัน สู้หัวชนฝาเลยเว้ย Sad

มาๆ มาสั่งสอน เจ้าเสี้ยมมมม กันหน่อย

ชิ ชะ ! ทำปากกล้าขาสั่นอยู่แถวนี้

ลงชื่อ ..
หัวหน้าห้อง แก๊งค์ล่ม !!

เจ้านักบวชนอกรีต..
ปลงผม.. แต่ไม่ปลงใจ.. มัวลุ่มหลงแต่อิสตรี
ยังมีหน้าคิดมาสั่งสอนเรา..

ที่เราหยอกเย้าแก๊งค์ล่ม เพราะทั้งสมาชิกแก๊งค์และสำนักเราต่างคุ้นเคย
มิใยเห็นสมาชิกแก๊งค์จะออกมาต่อว่าเรา

เจ้าถือดีอะไร จึงมาออกหน้าและอ้างตัวเป็นหัวหน้าห้อง..
มิเกรงใจน้าต่ายหัวหน้าแก๊งค์ และน้ากานต์เลขาแก๊งค์เสียบ้าง..

หากต้องเกิดศึกระหว่างแก๊งค์ล่ม และสำนักเสี้ยม..
เจ้านั่นล่ะ..ที่ต้องเป็นผู้รับผิดชอบ..

กระบี่เดียวดายของเราก็มิได้ดื่มเลือดใครมานาน..

เห็นทีพุงอ้วนๆ ของเจ้าคงได้ถูกเราเฉือนเป็นกับแกล้มเหล้า
ให้กับเหล่าสมาชิกแก๊งค์ล่มเป็นแน่.. ฮ่า ฮ่า..

ระวังพุง และฝีปากของเจ้าไว้ให้ดี
อย่าให้เราต้องเอื้อนเอ่ยถ้อยคำให้บาดหัวใจเจ้าเลย

เจ้านักบวชนอกรีต.. ป๊อบปรี้รี้รี้รี้รี้....

อิอิ.. เสี้ยมมมมมมมมมมม..!!

.............................................

เนื้อเพลงพร้อมคอร์ดกีต้าร์ / guitarandchord.com
https://www.facebook.com/guitarandchord.in.th
...............................................................
30-07-2010, 18:12
Find Like Post Reply
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
เจ้าขันทีหลังวังเอ๊ย ...
ไม่มีอิสตรีใดมาดอมดมคงจะเฉา
คงไม่ต่างอะไรกับจอมยุทธไร้สำนัก
เจ้าคงอยู่แต่ในโอวาท(ฮุหยิน) จนไม่รู้ว่า ตำแหน่งหัวหน้าห้องนั้น ข้าได้มา..ไม่ใช่เพราะจับฉลาก
ชะๆๆ ริมาเสี้ยมมม ยังไม่รู้ตื้นลึกหนาบางแก๊งค์เราซะแล้ว
หนำซ้ำยังมาออกตัวเป็นหนึ่งในเก้ากระบี่เดียวดาย ข้าว่าวันนี้เจ้าออกมาหาความพ่ายแพ้ซ๊ะแร๊วว 555

กลับไปนอนก่ายหน้าผากคิดเยอะๆเถอะนะ ถ้าไม่อยากเดียวดาย เหมือนวิชาที่เจ้าร่ำเรียนมา ฮ่าๆๆๆ

เจ้าขันฑีttttttt ระวัง ระวัง... ซักทีเดียวก็อาจจะไม่ได้ขัน ถ้าเจอวิชาย้ายเส้นเอ็นเข้าไป ฮ่า) ) ) ๆ ๆ ๆ ๆ Cool
30-07-2010, 21:21
ลูกแกะ Offline
Senior member

(30-07-2010, 21:21)poPPie Wrote: เจ้าขันฑีttttttt ระวัง ระวัง... ซักทีเดียวก็อาจจะไม่ได้ขัน ถ้าเจอวิชาย้ายเส้นเอ็นเข้าไป ฮ่า) ) ) ๆ ๆ ๆ ๆ Cool

เอ่อ...น้าพร๊อบพรี่ จะย้ายเส้นเอ็นอันไหน และเข้าไปที่ไหนหรอครับ
หรือน้าหมายถึงแค่ย้ายเส้นเอ็นเฉยๆ จะไปที่ไหนก็ช่าง
http://www.guitarkd.com
ยังอุแว้ๆอยู่ครับ
ว่างๆแวะไปเที่ยวบ้านผมมั่งนะครับ
30-07-2010, 23:25
Website Find Like Post Reply
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
ฝากไว้ก่อนครับ หมอ
ง่วงนึกมุกมะออกแระ 55 เด๋วมุกแป้ก Big Grin
31-07-2010, 02:31
เดอะตู่ Offline
Senior member

น่านๆๆๆ ล่มแล้ว 555+ ไปเรื่องไหนกันอีกล่ะเนี๊ย พี่น้อง สมคำร่ำลือเจงๆๆ 5555555++
รับสอนกีตาร์ตามบ้าน ครับ .................

31-07-2010, 15:25
Website Find Like Post Reply

Forum Jump: