Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ปิดบ้านชั่วคราว.. ไปหัวหินกัน..
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ปิดบ้านชั่วคราว.. ไปหัวหินกัน..
poPPie Wrote:รายงานตัว กลับมาถึงบ้านแล้วครับ เจอหน้า แฟน หูยย.. โผเข้ามากอด เหมือนจากกัน 3 ปี ฮ่าๆๆๆๆ

หวานจริงๆ นะจ๊ะน้าป๊อบปี้

ผมบอกภรรแฟนว่า จะกลับถึงประมาณเที่ยง

แต่ดันมาถึงบ้านประมาณหกโมงเย็น

แฟนผมยิ้มแป้นเลยครับ

บอกว่าเกินเวลามาแค่ หกชั่วโมง ไม่ถือสาอะไร

แต่ห้ามไปเที่ยวอีก หกเดือน!!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
16-12-2007, 23:06
Find Like Post Reply
pinkuitarz Offline
แก๊งสาวซ่าส์..ฮาระเบิด!!

RE: ปิดบ้านชั่วคราว.. ไปหัวหินกัน..
san Wrote:
poPPie Wrote:รายงานตัว กลับมาถึงบ้านแล้วครับ เจอหน้า แฟน หูยย.. โผเข้ามากอด เหมือนจากกัน 3 ปี ฮ่าๆๆๆๆ

หวานจริงๆ นะจ๊ะน้าป๊อบปี้

ผมบอกภรรแฟนว่า จะกลับถึงประมาณเที่ยง

แต่ดันมาถึงบ้านประมาณหกโมงเย็น

แฟนผมยิ้มแป้นเลยครับ

บอกว่าเกินเวลามาแค่ หกชั่วโมง ไม่ถือสาอะไร

แต่ห้ามไปเที่ยวอีก หกเดือน!!!!

เพิ่งรู้นะคะ ว่าพี่เจนนี่เห็นพี่นุเป็น "ภรรแฟน"... 555
[Image: Cute-hi5-39.gif]

16-12-2007, 23:33
Website Find Like Post Reply
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

น้าสันหวานมีแฟนเป็นพันคนเลยเหรอครับ บริหารจัดการเวลาเยี่ยมยอดมากๆ

ปุ๊ขอปรบมือให้ครับ แปะๆๆๆๆๆๆๆๆ
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
16-12-2007, 23:55
เฒ่าทารก Offline
จิวแป๊ะทง

.::.pOoH.::. Wrote:น้าสันหวานมีแฟนเป็นพันคนเลยเหรอครับ บริหารจัดการเวลาเยี่ยมยอดมากๆ

ปุ๊ขอปรบมือให้ครับ แปะๆๆๆๆๆๆๆๆ

เป๊งงงงง!!!! ระฆังยกที่ 1เริ่มคร๊าบบบบบ
กรรมการกอดกีต้าร์ O-35 บรรเลงเพลงปี่พาทย์
...ฮี่ๆๆๆ สนุกสนานปานนั้น ผมขอมีความสุขด้วยนะคร๊าบบบบบบ
17-12-2007, 00:27
san Offline
สัน

pinkuitarz Wrote:เพิ่งรู้นะคะ ว่าพี่เจนนี่เห็นพี่นุเป็น "ภรรแฟน"... 555

จะเรียกภรรยาเต็มๆ คำ ก็ยังเขอะเขิน (พี่เป็นคนขี้อายจ้า)

เรียก แค่ แฟน เดี๋ยวพี่นุ มีน้อยใจ

ยังสะลึม สะลือ อยู่ว่า

เค้าเป็นใครกันแน่ แต่ที่แน่แท้

เป็นคุณแม่ ของลูกพี่แน่นอน

.::.pOoH.::. Wrote:น้าสันหวานมีแฟนเป็นพันคนเลยเหรอครับ บริหารจัดการเวลาเยี่ยมยอดมากๆ

เออะ!!! น้าปุ๊จ๊ะ

มีคนเดียว ก็สยิวหัวใจพอแล้วครับ

ถ้าผมมีแฟนเป็นพันคนจริงๆ

นั้นคงเป็นกลุ่มแฟนคลับ สมัยที่ผมยังอยู่ใน วง 4F (สร้างสัน เพลงดีมีคุณภาพ อีกแล้วครับท่าน!!!)

เฒ่าทารก Wrote:เป๊งงงงง!!!! ระฆังยกที่ 1เริ่มคร๊าบบบบบ
กรรมการกอดกีต้าร์ O-35 บรรเลงเพลงปี่พาทย์
...ฮี่ๆๆๆ สนุกสนานปานนั้น ผมขอมีความสุขด้วยนะคร๊าบบบบบบ

น้าเฒ่า เครารก นี่ ชอบยุแยง ตะแคงมั่ว จริงๆนะจ๊ะ

ตกลงว่า เป็นหนุ่มขายโมจิ หรือว่าเป็น............

กรรมการมวย ที่สวนลุมพินีครับ!!!
(คลิ๊กครับ)
17-12-2007, 09:06
Katayoot Offline
กระทู้ล่ม ขอรับผิดชอบเหตุการณ์นี้เอง

Likes Given: 145
กลับมาถึงเมื่อวานตอน 17.35 น. โดยสวัสดิภาพครับ ให้น้า karn มารับ - ส่ง สบายจริง ๆ เอ๊ยยย.ย..ย.. ไม่ช่ายยย ขอบคุณจริง ๆ ครับ

งานนี้มันส์มาก ๆ ๆ ๆ ๆ ครับ.... ขอบคุณน้า pood และพี่สาวคนนั้น อ่า... จำชื่อไม่ได้เฉยเลย Sad (หลานน้า pood อ่ะคับ) ที่ให้ชาวบ้านฟ้าและกลุ่มล่มฯ ไปทำเลอะเทอะเปรอะเปื้อนไปด้วยรอยยิ้มและความสุขครับ

เสียดาย... เสียดายแทนน้า ๆ ที่ติดธุระจังเล๊ยยย...ย.....
17-12-2007, 09:20
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

น้าหนุ่ม เห็นชื่อก็ขำและ อยากให้น้าหนุ่มเล่นตลกให้ดูอีกอะ ขากรรไกร เกือบค้าง
คราวหน้าป้าแดงขอจองตั๋วหน้าสุดราคา 20 บาทเลยนะ แพงแต่ก็คุ้มค่านะว่ามั้ยจ๊ะBig Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
17-12-2007, 09:44
san Offline
สัน

dejemerry Wrote:น้าหนุ่ม เห็นชื่อก็ขำและ อยากให้น้าหนุ่มเล่นตลกให้ดูอีกอะ ขากรรไกร เกือบค้าง
คราวหน้าป้าแดงขอจองตั๋วหน้าสุดราคา 20 บาทเลยนะ แพงแต่ก็คุ้มค่านะว่ามั้ยจ๊ะBig Grin

การจะจองคิวการแสดงนั้น พี่แดงต้องติดต่อ ผ่านผู้จัดการส่วนตัวอย่างผมก่อนนะครับ(เพราะน้าหนุ่มเป็นของผมทั้งกาย และใจแล้วครับ หึหึหึ)

ตอนนี้น้าหนุ่มมีโชว์ตลก จนงานล้นมือเลยครับ

เริ่มจากต้นปีหน้า

เดือนมกราคมทั้งเดือน เดินสายโชว์ตลกตามวัดต่างๆ รวมทั้งหมด 587 วัด ทั่วทั้งประเทศ

เดือนกุมภาพันธ์ เดินสายโชว์ตลก ร่วมกับลิเก คณะ แม่กิมลั้ง และแม่กิมไล้ ตลอดทั้งเดือน

และเดือน มีนาคม ตลอดจนถึงถึงธันวาคมนั้น

ว่าง และนอนพักตลอดปีครับ!!!
(คลิ๊กครับ)
(This post was last modified: 17-12-2007, 10:13 by san.)
17-12-2007, 10:11
pop_250823 Offline
ดนตรีจะพาเราเดินทาง....

ไม่ได้ไปครับ นอนอยู่โรงพยาบาล เฝ้าไข้ก๋งที่ป่วยหนัก....แต่ไม่นึกเสียดายเพราะเราคงมีมีตติ้งกันอีกแต่ผมอาจจะไม่มีก๋งให้เฝ้าไข้ได้อีก ในวันข้างหน้า
Acoustic is my life..........
17-12-2007, 10:20
san Offline
สัน

pop_250823 Wrote:ไม่ได้ไปครับ นอนอยู่โรงพยาบาล เฝ้าไข้ก๋งที่ป่วยหนัก....แต่ไม่นึกเสียดายเพราะเราคงมีมีตติ้งกันอีกแต่ผมอาจจะไม่มีก๋งให้เฝ้าไข้ได้อีก ในวันข้างหน้า

ดีแล้วครับ ที่เลือกดูแลคนในครอบครัวก่อนครับ

ยังไงขอให้ก๋ง สุขภาพแข็งแรงขึ้นเร็วๆนะครับ
(คลิ๊กครับ)
17-12-2007, 10:25

Forum Jump: